Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zipo wapi picha za mwalimu nyerere wakati ule wa sherehe za kukabidhiwa Uhuru?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Babylon, Dec 9, 2009.

  1. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #1
    Dec 9, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kwanini hawataki zionekane ?ile ni siku moja wapo muhimu kwa vizazi vilivyokuwapo na vijavyo.
     
  2. Bang'a

    Bang'a Member

    #2
    Dec 9, 2009
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Babylon zile picha zpo makumbusho. Na sio picha tu had video zake zipo. Leo kuna kituo kimoja kinaitwa ITV kipo tz, wameonyesha matukio ya cku ile mwaka 61, ilikuwa ver mvuto.
     
Loading...