Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zipo mitandaoni KUZIJUA MUHIMU.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by agala, Sep 20, 2011.

  1. agala

    agala Member

    #1
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zinatusaidia, zinatuhamasisha na pia ni rahisi kuzitumia ni zimejazwa na neno jigambe kwahiyo product zote ni zao
    ukiziona usijaribu kuzipita bila kuziclick tupo pamoja wadau.
     
  2. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2011
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    Uandishi gani huu sasa, kama hukuwa tayari kwa nini ulipost.
     
Loading...