Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zipi taratibu za kuanzisha NGO na kuandikisha itambulike?

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by Mseriandy, May 9, 2012.

  1. Mseriandy

    Mseriandy Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina wazo la kuanzisha NGO ya mazingira.

    Nataka ifanye kazi wilaya moja, baadae mkoa mzima.

    Vipi taratibu ni zipi?

    Unaandikishaje kwa serikali ili kupata kibali?
     
  2. Mseriandy

    Mseriandy Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mou na articles of association ni shs ngapi kuandika?
     
  3. cerengeti

    cerengeti JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,116
    Likes Received: 402
    Trophy Points: 180
    ninaweza kukusaidia napatikana 0655 308308.
     
Loading...