Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zipi sababu za mwanaume kupigwa vibuti

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Elia, Jan 13, 2011.

  1. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Naomba michango yenu wandugu maana hali ni mbaya! :clock:
     
  2. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kama hali tayari mbaya, ukijua sababu za kupigwa kibuti zitasaidia nini. Tafuta sababu za kutopigwa kibuti.
     
  3. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Lazima nijue tatizo kwanza ili lisijirudie mkuu!!!
     
  4. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo unataka watu wafanye assumption ya uhusiano wako ili wakujulishe matatizo yako?
     
  5. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kwangu mimi ukicheat tu sina msamaha!!

     
  6. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Matatizo ya jumla, sijapigwa kibuti kimoja! ni vingi :Cry:
     
  7. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #7
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    For that case ok, But unamtokea tu mdada anakutolea nje unatoss tena the same issue inakuwaje da M.R??
     
  8. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #8
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,595
    Likes Received: 2,004
    Trophy Points: 280
    Se maria, ulimnofu???.
     
  9. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #9
    Jan 13, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    kutokuwa muaminifu katika mapenzi,yaani kubadilisha wanawake kila kukicha,leo una mwajuma,kesho yake una kidawa,mara cha usiku.kutokumjali mwenzio,una hiyari uende ukaangalie mpira wa manchester na arsenal,kuliko kukutana na mpenzi wako,mara siku ya pili,upo busy na biashara au kazi[w.ke tunapenda attention}.Ahadi za uwongo,usijali sweetie,kesho nitakupitia nikupeleke dinner,siku ikifika,nipo kwenye kikao cha harusi si nilikwambia vile mdogo wangu ataoa?.yaani blaa blaa kila kukicha,akitaka mchezo anakuwa na wewe karibu,ndani ya mchezo,promise nyiiiiiiiingi za uwongo.mwishowe unaona mmmh hapa hapafai,kibuti kwa kwenda mbele.oooh nimesahau,na ubahili,umpe wewe tu,yeye story za hapa na pale zinakuwa nyingi,na pengine ana kazi nzuri kuliko wewe
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Jan 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,257
    Likes Received: 5,820
    Trophy Points: 280
    mademu wangu wote wana tabia kama zako
     
  11. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #11
    Jan 13, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hongo makasi be!
     
  12. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #12
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,595
    Likes Received: 2,004
    Trophy Points: 280
    padodo!!, vanogage hukaye!!!
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Jan 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,257
    Likes Received: 5,820
    Trophy Points: 280
    sosoli
     
  14. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #14
    Jan 13, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Labda dada anawake tayari au anakataa kwa sababu binafsi
     
  15. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #15
    Jan 13, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Halafu wote tunafanana kwann lakini unapenda vibonge:smile-big::smile-big:
     
  16. Marunde

    Marunde Senior Member

    #16
    Jan 13, 2011
    Joined: Jun 9, 2008
    Messages: 155
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    Mkuu sababu nyingine ni kama humufikishi kileleni wakati wa kuchakachua atakuacha tu.
     
  17. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #17
    Jan 13, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    first-Huna mvuto(umbile,sura,jinsi unavyovaa na unavyonukia)kwasababu unapo mface mtu,kitu cha kwanza ni kukuangalia physical appearance yako,kama haukubarikiwa sura,basi ataangalia mavazi(utanashati wako).

    second- huna maneno matamu(ya kumtoa nyoka pangoni)unaweza ukawa na mvuto,ila ukifumbua tu mdomo(maneno unayoyatoa na sauti) basi inamkimbiza mtu

    third-hauanzi mazungumzo vizuri(umekutana tu na demu unaanza kutoa pumba) pangilia verse.

    The last one and the most important- ukiona unakataliwa basi ujue tayari ana wake wa kumoyo, sio wote wanataka vidumu.

    Unahitaji darasa? la jinsi ya kutopigwa kibuti.
     
  18. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #18
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Dada, humo kwenye nyekundu umenigusa. Ila Hizo blu sio tabia zangu naifanyia kazi posti yote
     
  19. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #19
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sababu zipi? binafsi! we mwaga tu nahitaji black and white
     
  20. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #20
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hata sijachakachua napigwa juu kwa juu:Cry:
     
Loading...