Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

zipe maneno picha hizi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ngambo Ngali, Jun 12, 2010.

  1. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    wakakuleta muswaada wa sheria ya uchaguzi, mzee mwenzagu hukuusoma sawasaswa ukasaini namna hii,
    [​IMG]
    Wacha tuwachemshe bungeni waziri wako na mwanansheria mkuu hehehehehehehe jamani sina mbavu

    picha hisani ya michuziblogspot
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,169
    Likes Received: 9,854
    Trophy Points: 280
    Hiyo ya kwanza, Kikwete alimwambia Slaa bado tunakuomba ujiunge na CCM utatupa changamoto sana ndani ya chama chetu na kuleta mabadiliko makubwa. Slaa anamjibu ndani ya CCM kuna matatizo makubwa sana sidhani kama nitafanikiwa kama ambavyo nikiwa CHADEMA.
     
  3. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2010
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hapa namjuwa Jakaya tu,huyu mwengine sijui nani?.Hii chupa sina uhakika ni ya nini lakini imefanana na ya mvinyo.Mtumiaji wa hicho kinywaji inaonekana ni huyu jamaa mwengine, kwani glasi na vikombe viko kwake.Kikwete inaonekana hana kiu ya hicho kinywaji ndio maana ameamua asome gazeti lake.
     
  4. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Ile ya 2: Jakaya: "Mh. Slaa, kumbe kulikuwa na nyongeza alaa, ilikuwaje?"
    Slaa: "Ndiyo, mheshimiwa Rais, tuliliona hilo!" Wanacheka.
     
  5. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #5
    Jun 12, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Tuache utani, Jakaya is very receptive kwa watu, hata wapinzani. Unaona uso uliojaa utu licha ya kwamba yuko na mpinzani wake kisiasa. Huoni uso wa hasira au majivuno au dharau. Amejaa urafiki zaidi, na anaonesha ushirikiano. Nadhani kwa kiongozi ni kitu kizuri. Tz ni nchi nzuri sana. Siku viongozi wetu watakapoamua kuwa serious zaidi kidogo naamini tutapaa kimaendeleo kwa supersonic speed ya blackjack fighter bomber.
     
  6. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mwingine ni Mbunge wa karatu Dr wilbroad Slaa
     
  7. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145

    Babuyao, Mpinzani ni mtu tu wa kawaida tu kama wewe ulivyo, the only difference between mtu na mpinzani, is that you differ on the approach on how to tackle the common problems that you face. Wapinzani hawanuki, wana akili kama binadamu mwingine yoyote na wengine wana akili zaidi ya waliopo madarakani, hivyo si ajabu kwa Mheshimiwa Rais kuwa na Slaa namna hiyo.

    Hakuna cha ajabu hata kidogo.
     
  8. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    inabidi hapo tumalizie, ........Hasa nikigombea urais kwa tiketi ya chadema.
     
  9. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2010
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hahaha...how time has changed the perception of this pic...
     
  10. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #10
    Jul 28, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,789
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    Si mvinyo zote zenye kilevi!!
     
  11. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #11
    Jul 28, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Slaa: Mheshimiwa Rais, Siku ile ninasoma ile list of shame pale mwembe yanga hadi leo kwa nini hujachukua hatua za kuwawajibisha wahusika.

    Rais: Bwana Slaa, ebu nikumbushe hiyo list iko vipi tena?

    [​IMG]

    Slaa: Soma vizuri hii list mheshimiwa Rais, mtu wa kwanza kuwajibika ni wewe mwenyewe mheshimwa Rais
     
  12. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #12
    Jul 28, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    No; 1 anamwambia inabidi ugombee uraisi ili ulete upizani wa kweli mkiniacha na kina lipumba nitonekana kituko kwa wenzetu wa nje,maana hawa wemegombea mara nyingi watu wameshawazoea lkn wewe bado hivyo njoo bw utoe changamoto!
     
  13. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #13
    Sep 23, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    :smile-big::smile-big::smile-big::smile-big:
     
  14. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #14
    Sep 23, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    JK anamuambia Slaa aisee mzee siku ukifanikiwa kuingia ikulu ahadi zote ulizowaahidi wadanganyika huyeyuka, Slaa anajibu subiri uone baada ya uchaguzi huu...
     
Loading...