Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zipe maneno hizi picha

Discussion in 'Jamii Photos' started by EMT, Apr 22, 2012.

  1. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Ndugu zanguni, naomba mnielewe.
    Ndugu zanguni mnachotaka kunifanyia sio fresh kabisa
    Katavi mbali ndugu zanguni
    Isitoshe nina mke na watoto ambao bado ni wadogo.
    Kwa hiyo tuhurumiane jamani. Mimi pia binadamu jamani
    Nawaomba sana ndugu zanguni msinimwagie ugali wangu.
    Plesssse pleeeeee. Mie mtoto wa mkulima sina pa kwenda.

    [​IMG]

    Ndugu zanguni nawahakikishieni hadi sasa mawaziri 8 kwishaney.
    Habari ndio hiyo. Hapa namsubiri tuu mkuu wa kaya kuja kumaliza mambo.
    Hivyo ndugu zanguni, poozeni basi.
    Zitto nipatie tuu ile karatazi yenye sahihi 70
    Mie nita sort out mambo madogo madogo yaliyobakia.
    I promise you guys. I won't let you down.


    [​IMG]

    Acha kutuingiza choo cha stendi wewe
    Haitoki karatasi ya sahihi 70 hapa.
    Unafikiri sisi wa kuja?
    Hakuna kulala mpaka kieleweke.
    Pinda: Hahahahaa

    [​IMG]
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,441
    Trophy Points: 280
    Vijana asanteni kwa kunipokea CHADEMA
    [​IMG]
     
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,552
    Likes Received: 2,823
    Trophy Points: 280
    Zito safari hii kaja juu kama moto wa kifuu Mawaziri kazi wanayo kasheshe kweli bungeni mwaka huu.
     
  4. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  5. Okya

    Okya Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahahaaa....Hukuna kuzuga hapa kazi ifanyike
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    May 1, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,441
    Trophy Points: 280
    Kudadadadeki, siasa ni big sooo
     
  7. a

    anko.sam1 New Member

    #7
    May 1, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    walio husika wawajibishwe, hakuna hili wala lile. walowezi wa mali za umma kaz kwenu. mwaka huu kitaeleweka 2, na bado ndo kwanza 2naanza, pinda fichua vigogo hivyo.
     
  8. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #8
    May 1, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mh walakini!!!!!!!!!!!!!!
     
Loading...