Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zi'nlala

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by X-PASTER, Dec 14, 2007.

  1. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #1
    Dec 14, 2007
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Wapemba wawili walikuwa wanatembea barabarani kule Mtwara, kwa ghafla mmoja akagongwa na gari akafa, hapo hapo. Polisi walipo fika eneo la ajali wakamuuliza yule mpemba mwingine kama ifuatavyo:

    POLISI: Unaikumbuka namba ya gari lililomgonga marehemu?

    MPEMBA: Ami n'zikumbuka mieee, gari enyewe ni kuukuu hivi inkisha namba zake ni saba mbili zinlala na saba mbili zinsimama.

    Polisi wakawa wamepigwa na mshangao wasimuelewe, kumbe masikini mpemba wa watu alikuwa anamaanisha LL77 namba za Malawi


    *** *** ***​


    Mpemba mmoja alikuwa akivusha watu kwa kutumia mtumbwi pale kivuko cha kigamboni, mbaya zaidi mtumbwi wake ulikuwa umejaza abiria kiasi ambacho hata pa kukanyaka hakuna. Sasa kwa bahati mbaya walipokuwa katikati ya maji wakati wa kupiga makasia upodo ukamteleza ukazama abiria wakawa wanapiga makelele sana.
    kuna ambao walikuwa wanalia "mama weee...! wengine bandu mweeee...! wengine Mtumee... wengine Yesu wanguuu... basi kila mtu na kilio chake... Sasa yule mpemba kwa hasira na kwa mshangao akawajibu...

    "Pana cha Yesu na Ntume... hapa!! Na upodo unzamaa!!? kama wankuja wote wataket wapiii....?!!
     
  2. Jaden

    Jaden Member

    #2
    Aug 20, 2009
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha!Umenikumbusha joti!nimecheka sana!thanx!
     
  3. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Sure, it rejuvenates a dully mind!
     
Loading...