Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ZINGATIA-Mnaoweka matangazo ya kazi humu

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by MR. DRY, Oct 24, 2011.

  1. MR. DRY

    MR. DRY JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 639
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 18
    Inakera unakuta tangazo la kazi, unafungua unakutana na link, hebu jiulize wewe unaeweka link mtu mwenye simu ndogo ataweza kuifungua kweli wakati mi-blogs yenu inatafuna mi-kb! Au mnataka tujue mnamiliki blogs!

    Fanyeni copy & paste (MFANO MAX MELO) then kwa kutia naskshi unasema "for more info" then unatupia link.

    Badilikeni jamani.......mjini shule!
     
  2. B

    Baba Mkali JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 28
    Wabongo kweli hamna shukrani khaaaa!!!
     
  3. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,425
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa kama una cmu baac ingia hata internet cafe bwana kama muhim bana.
     
  4. Mla Mbivu

    Mla Mbivu JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kitendo cha kuweka hiyo link tu unapaswa uwe na shukrani,
    unataka nifanye unayotaka kwan unanilipa? Kama hutaki fungua link then acha wenzako wafungue.
     
  5. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    Ndugu yangu sijui hata unacholalamikia ni nini?
    Kuwa na shukrani mtu anakupa njia wewe ndio unapaswa kufuata hyo njia sasa ww unataka utafuniwe umeze tu.
     
  6. J

    Janybabu Member

    #6
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 11, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ahaaa... kaka hapo unakosea sasa kama mtu akikaa kimya utajua kama sehemu flani kuna job? we jipind tu mara moja moja si vibaya kuingia nt asee...
     
  7. ERIC JOSEPH

    ERIC JOSEPH JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Mtoa talifa yupo sahihi sana pia nawe mpokea talifa kazi ni yako kuifanyia kazi mana umepewa mwelekeo kazi kwako kwenda au kutokwenda
     
  8. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukibebwe usilegeze miguu!! wajameni tukue na shukrani!
     
  9. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 15,862
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 63
    Somewhere somehow useful.
     
  10. Bridger

    Bridger Moderator Staff Member

    #10
    Oct 25, 2011
    Joined: Apr 2, 2010
    Messages: 767
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 18
    Anachokisema mkuu hapo juu ni sahihi sana.

    Tunaomba tujitahidi kufanya hivyo.

    Tangazo lolote ambalo halitakuwa na maelezo ya kutosha, kwa maana ya kuwekwa link tu litaondolewa.

    Asante.
     
  11. MR. DRY

    MR. DRY JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 639
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 18
    mkuu mbona tunashuru sana kwa wanaotupa hizo info ila sababu ndo nilizotaja hapo juu.....mjini shule!
     
  12. MR. DRY

    MR. DRY JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 639
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 18
    ndio kauli mbiu ya JF "we dare to talk.........." mjini shule!
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 27,524
    Likes Received: 1,303
    Trophy Points: 113
    ina maana hairuhusiwi mtu kuweka link?..mh akili masaburi hii
     
  14. Bridger

    Bridger Moderator Staff Member

    #14
    Oct 25, 2011
    Joined: Apr 2, 2010
    Messages: 767
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 18
    Tuweke tangazo kama tunavyofanya kwenye jukwaa la siasa.

    Unaweka maelezo ya hilo tangazo ukiwa jukwaa hili/habari ukiwa katika jukwaa la siasa na Link/Source ya hilo tangazo/habari


    Asante
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 27,524
    Likes Received: 1,303
    Trophy Points: 113
    kweli ... Jawabu la upole, hupunguza wingi wa hasira...nimekkupata mkuu
     
  16. MR. DRY

    MR. DRY JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 639
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 18
    nashukuru mkuu......
    Jamani kitufe kwenye mobile..."THANKS"....
     
  17. KWI KWI

    KWI KWI JF-Expert Member

    #17
    Oct 25, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni kweli,,,,,,pia hata mimi inani''boa'' sana...japokuwa natumia ''laptop''......wekeni maelezo japo ya kuhusu hiyo kazi....then ukitaka ku'apply ndio unafuata link......
    Kwa mtu ambaye hana ''ajira'' kisha unamuwekea ma'link'' kibao maana yake anatumia pesa nyingi ku'browse'' ambayo nigharama zaidi (anatumia kitu ambacho kiko nje ya uwezo wake wakati anasaka hiyo ''ajira''.)
    NB:Kama mtu ana''blog yake anataka kujitangaza fanya ivi:-
    User name:Weka jina la blog yako please......Mfano:KWI KWI.BLOG...........ZOOM.BLOG.....TOTOLUCK.BLOG....n.k
     
  18. KWI KWI

    KWI KWI JF-Expert Member

    #18
    Oct 25, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Anzia kuwaambia hao wenye ma'blog yao ya kazi(Wanaoweka ma'link' tu........wamepewa nafasi bure ya kujitangaza kupitia JF ya bure wanatumia vibaya mbona sijaona ''thread'' ya hao wenye ma''blog'' hata ya kusema ''asante JF''....
    Hata maelezo hawaweki,wanaweka kichwa cha habari''kazi leo''...kisha ukifungua uzi huo unakuta wameandika ''Bofya hii link''......
     
  19. KWI KWI

    KWI KWI JF-Expert Member

    #19
    Oct 25, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hapo kwenye RED....MR.DRY Naomba upigie mstari________________________________________________________
     
  20. l

    lunogelo Senior Member

    #20
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    internet cafe itakua kila siku Ndugu yangu?
     

Share This Page