Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zingatia huu umri jamani! Ana maanisha au kuna ki2 kinamsumbua kichwa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sharo hiphop, May 17, 2011.

  1. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #1
    May 17, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Dogo ana miaka 22, kamaliza form 6 mwaka jana, hata chuo hakwenda. Hivi juz 2kiwa kwenye kambi mmoja ambalo liko mbali kidogo na wasichana kwa muda wa miezi ka 5 chali alitutamkia nia yake LIVE kuwa anataka kuoa, hapo hapo anataka kwenda chuo!
    Sasa mi najiuliza ni ki2 gani hasa kilimtuma kusema maneno yale.
    Mbarikiwe wana carpet.
     
  2. j

    jnuswe JF-Expert Member

    #2
    May 17, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,271
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hapo ilitakiwa aulize ,anaoa mtu wa namna gani maana kuna watu wana pesa zao shida yao ni kuolewa tu, lakini kama ni kuoa kwa maana ya kubeba majukumu huyo kijana bado sana ,namshauri amalize chuo kwanza
     
  3. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #3
    May 17, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Mara nyingine ni vizuri ukamuuliza muhusika uelewe then hapa utuletee nivipi umejaribu mshauri na kama ushauri haujafaa na sie tuchangie what to do... Umeanzia mbali kutuuliza ni kwanini kamuua hivyo badala ya kumuuliza utupe jibu lake then tujitahidi kadri ya uwezo wetu kuchangia..
     
Loading...