Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zinedine zidane (zizo) ndani ya gym

Discussion in 'Sports' started by Pdidy, Oct 11, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,528
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    jamani hiki ni kichwa cha kawaida ama jamaa alibeba mizimu ya ufaransa..kichwa kimdondoshe hivi loh!!we zidane pumzika kwa amani kwa style hii mmh ulipokuwa unaelekea ungeingia na kisu uwanjani
     
  2. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Hapo hasira ilipanda kichwani,lakini tukiacha yote jamaa alikuwa bora na amechangia sana watu kuendelea kupenda soka japo nae "hakufunga goli 1000 na hakuchukua world cup mara 3"(jokes)
     
  3. g.n.n

    g.n.n JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 413
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Aaah hiko kichwa mi ninakikubali mpaka kesho jamaa naye alizidi atatukana vipi mtu yupo kwenye mudi zake analeta za kuleta na akome na nahisi kila akiona hii picha anamkumbuka mshikaji uwanjani aah zizoo sumu anatisha.
     
Loading...