Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zinduna talk show wiki ijayo mjengoni atakuwepo mama kipenzi BADILI TABIA~~~~~!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Zinduna, Jul 21, 2012.

  1. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    BADILI TABIA

    Ni matumaini yangu kwamba kwa wale ndugu zangu waislamu wameanza mfungo wa mwezi mtukufu salama kabisa.

    Baada ya kupata nafuu naamini inshaallah wiki ijayo Jumamosi ya tarehe 28, Julai 2012 kipindi hili cha Zinduna talk show kitarejea kama kawaida na nimeona nianze na mtu muhimu sana hapa JF, Mama yangu wa hiyari BADILI TABIA.

    Naomba kwa hisani yako mama uthibitishe uwepo wako katika kipindi hicho muhimu hapo juma lijalo naamini itakuwa ni fursa nzuri kwa wana JF kukufahamu vizuri na labda watapata pia fursa ya kujifunza mengi kupitia uzoefu wako katika mapenzi na mahusiano ya kijamii.

    Pia ningependa kuwashukuru Smile na Erickb52 kwa kujitolea kuendesha kipindi hiki wakati nilipokuwa mgonjwa, naamini humu kuna vipaji vingi sana na sasa najua kuwa, kumbe hata nitakapokuwa na udhuru wapo wadau wa kusongesha Zinduna talk show kama kawa.

    Nawatakia siku njema na ninaomba wiki ijayo tuwe pamoja katika kumkaribisha mama yetu BADILI TABIA

    ONYO: Kipindi hakipo leo kwa hiyo msianze kumsakama mualikwa na maswali, subirini wiki ijayo ndio mje hapa na maswali yenu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,823
    Trophy Points: 280
    kwenye hii show kuna ratiba ama mtu analipia kwanza?
     
  3. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Inategemea sana na uwepo wa mtu, mwanzoni nilikuwa nawasiliana na mwalikwa kwa PM, lakini sasa nitakuwa naweka jina la mwalikwa wa wiki inayofuata katika kila talk show ili mwalikwa huyo aweze kuthibitisha uwepo wake siku hiyo aliyoalikwa.
    Kwa kuwa zimepita wiki mbili bila mimi kuwepo online, ndio maana nimetumia fursa hii kutoa mwaliko rasmi kwa mama yetu BADILI TABIA, na kama akishindwa kuthibitisha, basi nitachagua mtu mwingine.
     
  4. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    halafu Erickb52 usimshukuru aliishia kutupanga tu watu tukaletewa na usafiri wa kwenda kwenye kipindi akaingia mitini
     
  5. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Ungetoa Agenda kwanza nadhani tungejifua vilivyo kwa ajili ya Live Show.....manake nimetingwa vibaya na mambo yanayoendelea sasa hivi nchini...Lol
     
  6. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #7
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Agenda maswali hayatofautiani sana, soma talk show za nyuma, lakini pia kila mtu anaruhusiwa kuuliza swali lolote.
     
  8. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Sawa naisubiria hiyo siku kwa hamu sana!!
     
  9. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
  10. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #10
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #11
    Jul 21, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Zinduna pole sana kwa kuumwa, karibu tena mkekani.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #12
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nini Catherine ?
    Hujaelewa nini?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #13
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nimekununia kuanzia sahivi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #14
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    Jul 21, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,823
    Trophy Points: 280
    msamehe
     
  16. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #16
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #17
    Jul 21, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Kweli Shem cacico, tumpe pole Zinduna mi hata siamini kama alikuwa anaumwa vile jamani...pole sana
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #18
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Una style ngapi za kununa?
     
  19. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #19
    Jul 21, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    afu Remmy unajua dogo Erickb52 ana maskhara sana....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #20
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mambo vipi wewe!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...