Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

zinduna talk show....smile ndani ya nyumba...

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Smile, Jul 13, 2012.

  1. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    leo nipo kwenye zinduna live talk show....host wangu nasikia yupo honeymoon ...
    be free nitupieni swali lolote nipo hapa full time hadi saa kumi na mbili jioni
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Heheheeeee ngoja nakuja
     
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    uje na zinduna
     
  4. Neiwa

    Neiwa JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 724
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Smile na Erickb52 nipo curious kidogo, hivi mmeomba ruhusa kwa Zinduna kweli? mbona kama mwachakachua kipindi chake? Ni hilo tu..
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ruhusa tunayo alinialika siku nyingi yeye kapata tatizo dogo but kipindi kipo hewani leo..
     
  6. Neiwa

    Neiwa JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 724
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    mmh.. hapa kujipendelea kuuliza maswali lazima kuwepo. naomba nijibu haya;

    1. Umeolewa?
    2. Ni mwanaume wa aina gani anakuvutia?
    3. Unapima mafanikio katika maisha yako kwa kutumia vigezo vipi?
    4. Ni member gani wa jf mwenye ID ya kiume ambae anakuvutia sana (sio lazima kimapenzi)
    5. Ni member gani wa jf mwenye ID ya kike amabe anakuvutia sana?
    6. Kitu gani kwa mtazamo wako ambacho wanawake wanakosea sana katika maisha?
    7. Ukipewa nafasi na uwezo wa kuweza kurekebisha/badilisha katika maisha - ni nini utabadilisha?
    8. Hio avatar inaonesha ni msichana mrembo, umetumia vigezo gani kuweka hivo ilivo badala na sura pia?
    9. Are you happy?
     
  7. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Mdogo wangu Smile, host wewe mwenyewe na guest wewe pia?

    Kaa mpaka saa nne usiku ili nipate muda wa kukuuliza maswali; kwa muda ngoja nikatafute mkate wa watoto wangu walioko kwenye testis za Eiyer!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ye amesema show yake inaisha saa 12 jioni na kesho ndio itakuweo show yenyewe baada ya kuwapa washiriki wa Weekend
    Siunajua Smile ni mdogo wake Zinduna
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Neiwa

    Neiwa JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 724
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35

    Eric acha ujanja, hebu soma swali langu uone kama umenijibu? lolz, jibu swali bana.. una copyrite? Mie ni mwanasheria hapa natafuta kazi, nitamtafuta Zinduna tufungue mashtaka ikionekana kuna mashaka. mwisho wa siku nitakuwa nimevuta kitita.

    Smile nishamuelewa na maswali nimeuliza.
     
  10. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #10
    Jul 13, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    asante kwa maswali yako
    1--sijaolewa
    2--mweusi.mrefu..sio saana....awe na umbo la afya asiwe kimbaumbau...kiviile.. Wala asiwe tipwatipwa
    3---satisfaction moyoni mwangu
    4---@invisible
    5---hapo wengi mimi wanawake wote wananivutia humu
    6---nafasi ninayo na ndo hii kila siku ninaishi kwa kurekebisha kule nilikokosea ..naishi kwa ajili ya maisha yangu
    7----hii avatar ni picha yangu niliipiga hii picha siku iyo mama yangu alikuwa icu hapo ni hosptal kama unaweza kuiview vizuri...huwa inanikumbusha kwamba pamoja na mambo magumu tunayopitia katika maisha tuendelee kumtumainia mungu ..maana mama alitoka salama na nipo nae hadi leo
    8...nipo happy sio sana but namshukuru mungu ,,,
     
  11. Neiwa

    Neiwa JF-Expert Member

    #11
    Jul 13, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 724
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35

    Asante, nimevutiwa na majibu yako, kila la kheri... Ila tu hapo kwa wanaume sio utakuwa umekosea? Invisible naskia ni mwanamke.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #12
    Jul 13, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    hata mimi nimesikia ni mwanaume
     
  13. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #13
    Jul 13, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Erickb52 mi sijaelewa hapa inamaana ule usafiri aliougiza Bishanga sitaupanda?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #14
    Jul 13, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Smile mtoto mzuri,je ulitolewa bikra ukiwa na umri gani? Je ni kitu gani unakipenda sana?
     
  15. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #15
    Jul 13, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    bikra hadi sasa ninayo....ninapenda sana chakula kitamu ....
     
  16. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #16
    Jul 13, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Bishanga hana usafiri wala nini kakuingiza mjini The secretary
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #17
    Jul 13, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Wewe ni she au he
     
  18. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #18
    Jul 13, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Teh copyrite mimi ninayo labda Smile kama hana
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #19
    Jul 13, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Kama bado ipo hongera sana, je kwa sasa una umri gani?
     
  20. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #20
    Jul 13, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mimi ni she mkuu
     
Loading...