Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zinduna Talk Show: Leo mjengoni nipo na Mzee Bishanga LIVE~~~~!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Zinduna, May 26, 2012.

  1. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145

    xavatar11167_2_gif_pagespeed_ic_SA0qSootY6.jpg

    Kipindi hiki kinaanza na Mzee wetu Bishanga, ambaye baada ya kunizungusha sana kukubali mualiko wangu, hatimaye leo amekubali mualiko wangu na kuja hapa Studio kwa mahojiano haya ambayo yatasawiri zaidi kwenye maisha yake binafsi na kazi zake za mapema.

    Line za ku-post Comments ziko wazi, Mwana JF yeyote anaweza kutumia fursa hii kumuuliza Mzee Bishanga swali lolote na yeye bila shaka atayajibu mwaswali yenu kwa kadiri atakavyopata muda.

    Kwa kuanza ninayo maswali kumi ambayo ningependa kumuuliza Mzee Bishanga:

    1. Je umezaliwa msimu gani?
    2. Je Ulijisikiaje uliposhiriki tendo la kujamiiana kwa mara ya kwanza?
    3. Je Umewahi Kutendwa
    4. Je umewowa? Kama umewowa, Je una watoto wangapi, na kama hujawowa, Je nini mustakabali wako wa maisha ya uzeeni?
    5. Je ni tukio gani liliwahi kukuhuzunisha sana?
    6. Je ni tukio gani liliwahi kukufurahisha sana
    7. Je unapenda kuvaa nguo za aina gani?
    8. Je unapenda chakula cha aina gani?
    9. Ukipata fursa ya kupata staftahi na mheshimiwa Rais ungemweleza jambo gani linalokukera katika uongozi wake?
    10. Je ni jambo gani umewahi kulifanya kwa faida ya nchi yako na ambalo hata ukifa litabaki kama kumbukumbu kwa vizazi vijavyo?

    Haya nakaribisha maswali yenu wadau na hivi punde Mzee wetu Bishanga atakuja kuyajibu maswali yenu.

    Karibuni sana

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Wiki ijayo, Zinduna Talk Show itakuwa na mgeni wetu anayekwenda kwa jina la Kipipi
    Nitakuwa na-balance gender
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Naomba mvute subira kwani Mzee Bishanga anajipiga sopu sopu kwa mapouda kabla hajauza sura live kwenye hii JF TV live kabisa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,041
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280
    dah hapa sitoki ngoja nisubili majibu.. afu kumbe huyu mzee anauza ndizi au ni pozi tu.!!?
     
  5. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Kwa wale wenye vijiswali vyao, naomba mtupie humu kwani leo Mzee Bishanga amesema ataweka mambo yake yote hadharani!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Ahsante sana ndugu mtangazaji kwa kunikaribisha katika kipindi chako maridhawa.Nianze kwa kukuomba uondoe hako ka laptop hapo ili nikuchungulie vizuri.
    Mithali maswali yako umeyaandaa kwa mandishi nitayajibu kwa maandishi pamoja na kwamba tupo pamoja studio hapa lower manhattan,new york.
    Twende moja kwa moja kwenye majibu numerically.
    1.Nimezaliwa katika hospitali ya Asp and Clor ,london,majira ya joto,1940.Baba yangu ni mtanganyika wa kwanza kwanza kusoma UK,alikwenda na mama.
    2.Kujamiiana 1st time? Of course nilijifunzia kwa housegirl,who else (vijana wote waliokulia ostabei ndo zao anyway akiwemo Rejao).
    3.Kutendwa? Mbaya wangu unamjua anaishi Unga ltd.
    4.Kuoa? Nimeoa,nikaacha,nikaoa,nikaacha,nikaoa,nikaacha,nikaoa..........
    5.Tukio la huzuni?Kumfumania mai waif wangu na shamba boy,hivi wanawake mkoje? (Shamba boy mwenyewe anaitwa kongosho),kidogo niue.
    6.Tukio la furaha? Nyani Ngabu alivyopigwa chini na mkewe,alimfumania na hausgel.
    7.Rangi za nguo? Bishanga ni mtu wa white,white underwear,white singlet,white henkachif.Sipendi jeans.
    8.Msosi? Mi ni mtu wa serena,karambezi,hyatt....na huko mi ni kufakamia mi prawns,rare steak,ma caviar, of course nasukumia na wine za ukweli,jioni henken.
    9.Zinduna bana,el presidaa niko naye deile,mi ndo chif advaisa wake mambo ya uchumi,biashara na mifweza.
    10.Legacy? Do i really need to have a legacy? Basi legacy yangu itakuwa kumshawishi Husninyo arudi jamvini.
    Nimalizie kwa kusema mgeni wako ajaye naomba awe Lizzy tafadhali,kuna neno nataka kusikia toka mdomoni mwake.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Bishanga ni mhaya pyua,full time kula ndizi.
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    May 26, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahaha. . .Bishanga unalo!!!Mume wangu ataniruhusu sasa kushiriki?!

    Nwy ntarudi kusoma majibu ya maswali uloulizwa. Na kwa kuongezea embu ujulishe umma kwanini humpendi naniiii....!!!
     
  9. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #9
    May 26, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hahahaaaaa uwiiiiiii ngoja hao wote uliowataja waje hapa kama hujaiona wikiendi mbaya wallaih.......kutokana na maelezo yako kweli we muhaya mtu hawezi kujiuliza mara mbili lol
     
  10. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #10
    May 26, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Si akuache?
    Akikuacha nitampenda fo shua.
     
  11. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #11
    May 26, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Mi ndo bishanga abashaija bana bilionea la kihaya!
     
  12. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #12
    May 26, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    You are my role model...
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    May 26, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,692
    Trophy Points: 280
    Zinduna na mimi mtanipa lini air time?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    May 26, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    bishanga, Unga Ltd unafuata nini?
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    May 26, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    afu mkeo huwa ananililia.
     
  16. Judi wa Kishua

    Judi wa Kishua JF-Expert Member

    #16
    May 26, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 922
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 80
    I'm too smart for this!
     
  17. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #17
    May 26, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Bishanga ...mahojiano yanaendelea,
    1. Je una watoto wangapi katika ndoa zako za mduara?
    2. Je katika ndoa zako zote, ni ipi ulidumu nayo kwa kipindi kirefu zaidi?

    Maswali mengine yatafuata
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #18
    May 26, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Saint Ivuga Wiki ya mwisho ya mwezi ujao, stay tune
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #19
    May 26, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    sobhuza Baada ya ya Lizzy utafuata wewe, jiandae kukaa kikaangoni (Siyabonga Mfana)
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    May 26, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Aniache ili iweje sasa?
     
Loading...