Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zinduna Talk Show: Leo mjengoni nipo na Erotica~~~~!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Zinduna, Jun 23, 2012.

  1. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    Mrembo Erotica

    Ni matumaini yangu siku ya leo wote mu wazima wa afya na mnaendelea kulitumikia taifa hili kwa moyo mkunjufu kabisa.


    Kabla sijaanza kipindi chetu cha talk show ningependa kuchukua nafasi hii kumpa pole Bwana Bishanga kwa kisanga kilichompata wiki hii baada ya kupata msuto babu kubwa kiasi cha kulikimbia jukwaa la Chit Chart. Labda kwa ushauri wa bure ni kwamba hilo ni fundisho kwake na kwa wenzake ambao wanajifanya kiherehere kuchinganisha wapendanao humu JF.

    Pia ningependa kumtahadharisha Kongosho kwamba na yeye ajiangalie maana ngoma iko huku, asije akaangukiwa na dhahama ya ngona ya KILUGWAI.

    Haya tena leo mjengoni nipo na Mrembo wetu, honoy wetu, Loly Pop wetu Erotica. Mahojiano yangu na Erotica yatasawiri zaidi kwenye maisha yake binafsi, na maisha yake humu JF na pia kazi zake za mapema.

    Line za ku-post Comments ziko wazi, Mwana JF yeyote anaweza kutumia fursa hii kumuuliza Erotica swali lolote na yeye bila shaka atayajibu maswali yenu kwa kadiri atakavyopata muda.

    Kwa kuanza ninayo maswali kumi na tano ambayo ningependa kumuuliza Erotica:

    1. Je umezaliwa msimu gani, wa Kiangazi au Masika? Mawio au machweo?
    2. Je Ulishawahi kucheza mchezo wa baba na mama na ule wa kujificha utotoni?
    3. Je umeolewa? Kama umeolewa, Je una watoto wangapi, na kama hujaolewa, ina maana huna hata Kavulana ka kukufiligisa siku moja moja ukinyegeka?
    4. Unazungumziaje ndoa za siku hizi ukilinganisha na ndoa za zamani, namaanisha uwajibikaji kwa wanandoa, Je unadhani mahusiano ya ndoa kwa vijana wa leo yamejengwa katika misingi imara kama ndoa za mama/bibi zetu?
    5. Je umewahi kufanya mapenzi na mwanaume asiyetahiriwa?
    6. Kama umewahi, je uliona tofauti yoyote na ile iliyotahiriwa?
    7. Je umekeketwa, kama umekeketwa, Je unaizungumziaje mila hiyo ya kukeketa?
    8. Je ni tukio gani liliwahi kukuhuzunisha sana?
    9. Je ni tukio gani liliwahi kukufurahisha sana
    10. Je unapenda kuvaa nguo za aina gani?
    11. Je unapenda chakula cha aina gani?
    12. Ukipata fursa ya kupata chakula cha usiku (Dinner) na Mzee Asprin, utamshauri kitu gani?
    13. Je ni jambo gani umewahi kulifanya kwa faida ya nchi yako na ambalo hata ukifa litabaki kama kumbukumbu kwa vizazi vijavyo?
    14. Je una ushauri gani wa MODS wa JF
    15. Je una ushauri gani kuhusu hiki kipindi cha Zinduna Talk Show…….

    Haya nakaribisha maswali yenu wadau na hivi punde Mrembo wetu Erotica atakuja kuyajibu maswali yenu.

    Karibuni sana

     
  2. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Swali la nyongeza ndugu thpika:
    Hivi ni kweli kuwa babu asprin ndo alikuvunja niniliyu? Iliuma sana au ilikuwa raha ? Nauliza kwa maana kwa mwanaume kuvunja hii kitu yataka ufundi.
     
  3. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Ahsante mzee wa Msuto Bishanga.

    Swali jengine-

    Inasemwa humu JF kwamba wewe ni mmoja wa warembo mwenye ndweo sana, Je unazungumziaje tuhuma hizo?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Halafu kuna hili swali limetumwa na Kipipi kwa njia ya PM:

    Eti uliwahi kuwagonganisha wanaume humu JF ukitumia ID mbili tofauti, lakini ukajichanganya na kubainika, Je ilikuwa ni sadfa au kuna mtu alikwiba password yako?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Naye Erickb52 anauliza:

    Kuna tuhuma zilivuma mwaka 2004 wakati unasoma hapo shule ya Ngaramtoni kwamba uliwahi kuchoropoa mimba, Je hilo nalo walizungumziaje?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #6
    Jun 23, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Bado nachambua jina la mgeni wa Zinduna Talk Show wiki ijayo, nitaliweka hapa baadae nikishapata muafaka (Wiki ijayo ni ME)
    Stay tune!
     
  7. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,035
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    Zinduna, swali jingine hili hapa;

    Je anatumia kilevi? au ndio wale wanaosema public hawanywi, lakini kumbe ni wanywaji wazuri sana wa kisirisiri? Siku hizi kuna wadada wanavuta Sigara, Je na yeye ni mvutaji wa sigara?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #8
    Jun 23, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Swali langu kwa Erotica: Hivi ulishawahi kula msuba? Na je, ni upi msimamo wako kuhusu msuba? Je uhalalishwe ili uliingizie Taifa mapato kupitia kodi?

    Asanteni.
     
  9. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #9
    Jun 23, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Swali jingine kwa Erotica: ukipata bahati ya kiss kutoka kwa Tanmo, je utataka akukiss wapi?
     
  10. G

    GTesha JF-Expert Member

    #10
    Jun 23, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 203
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    alivunja ungo mwaka gani? na mpaka sasa ameshalala na wanaume wangapi?
     
  11. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #11
    Jun 23, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nasikia kuna kaserengeti boy umekaweka kinyumba.....! Je! ni kweli?
     
  12. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #12
    Jun 23, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Ndugu zangu wafuatiliaji wa kipindi hiki cha Zinduna Talk Show, naomba mvute subira mgeni wetu Erotica, ndio ameshawasili na sasa anaji[podoa kwa mapouda kabla hajauza sura.
    naomba uvumilivu wenu, lakini pia mnaweza ku-post maswali yenu, ushauri wenu au hata salaam zenu, na pia mkipenda kumsifia kwa akivazi alicho kivaa leo:
    [​IMG]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #13
    Jun 23, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Mie nina swali moja tu kwa huyu mrembo wetu Erotica...Hivi ni mwanaume gani huku JF unayemzimia ambaye ukimuona tu mapigo ya moyo wako yanaenda mbio kama transfoma ya bwawa la mtera?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #14
    Jun 23, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Eti ni kweli unamhusudu sana mh Dhaifu?
     
  15. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #15
    Jun 23, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mamito Zinduna kwanza nikuombe samahani ya kuchelewa kipindi chako kama nilivo ahidi.

    nime upakoliwa na Sir God kwa kuwa na uja wepesi wa watoto mapacha.

    nina monin sickness alaf kila saa nina hamu. monin sicknes nisha dili nayo.

    hio ya ge*ye nitakuwa na dili nayo huku niko kipindi. mwaaaaaaaaaaah!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #16
    Jun 23, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hahahahaaa Young Master swali zuri sana
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #17
    Jun 23, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Erotica nina maswali haya;
    1..Je ushatembea na midume mingapi hadi sasa?2.
    2..Je kwanini wa kwanza alikutema baada ya kukubikiri?
    3..Je unadhani ukukutana tena na hao uliowahi kusex nao hamtapiga game tena?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #18
    Jun 23, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Unapokua kunako 6x6 , wakati unashughulikiwa inapofika anaekushuhulikia amekusugua Gspot kisawasawa, ukahemkwa hua unalia au unaongeaga lugha za kwenu?
     
  19. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #19
    Jun 23, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahaaa Judgement mbona mnaanza kutupandisha mori wakati bado asubuhi?
    Lol
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #20
    Jun 23, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    haya tena leo mjengoni nipo na Mrembo wetu, honoy wetu, Loly Pop wetu Erotica. Mahojiano yangu na Erotica yatasawiri zaidi kwenye maisha yake binafsi, na maisha yake humu JF na pia kazi zake za mapema.

    Line za ku-post Comments ziko wazi, Mwana JF yeyote anaweza kutumia fursa hii kumuuliza Erotica swali lolote na yeye bila shaka atayajibu maswali yenu kwa kadiri atakavyopata muda.

    Kwa kuanza ninayo maswali kumi na tano ambayo ningependa kumuuliza Erotica:

    1. Je umezaliwa msimu gani, wa Kiangazi au Masika? Mawio au machweo?

    - Wazazi wangu walisema nilizaliwa wakati wa baridi. hio ilinipa
    jibu itakuwa walikuwa wana do kila mara inakuwaje Ero nipende saana?
    hapo nakuachia wewe mamito.

    2. Je Ulishawahi kucheza mchezo wa baba na mama na ule wa kujificha utotoni?

    Huu ni mchezo niliokuwa napenda kuliko yote. japokuwa nilikuwa mdogo lkn bado
    nilikuwa na akili ya kuchagua mwanaume ambae niliona anaweza nikosha. nilikuwa
    nikiona John, Jackson, Patel au Xuma hayupo nachagua nafasi ya mtoto.
    hao wakipewo basi lazima mm niwe mama or mchezo hauchezwi!

    3. Je umeolewa? Kama umeolewa, Je una watoto wangapi, na kama hujaolewa, ina maana huna hata Kavulana ka kukufiligisa siku moja moja ukinyegeka?

    Hivi hili swala la 3 ulifikiria vizuri mtangaziji?
    Siku nyingine fanya risechi ili tusiulizane maswali ya mitego hivi.
    zaid ni kwamba natarajia kuolewa. mara tu nitapo baini ni nani
    baba wa watoto hawa mapacha kati ya wa5 nililala nao huo mwezi.

    4. Unazungumziaje ndoa za siku hizi ukilinganisha na ndoa za zamani, namaanisha uwajibikaji kwa wanandoa, Je unadhani mahusiano ya ndoa kwa vijana wa leo yamejengwa katika misingi imara kama ndoa za mama/bibi zetu?

    Walioolewa waache uchoyo. waachie waume zao na sisi tusioolewa tuwe na pakuweka vivuli.
    wao tayari wana bahati wamewekwa kabisa kama wake zao. pliiiiiz acheni kutuchokoa
    chokoa jst in case tumebahatika kutembea na waume zenu.
    msiwe na was was watarudi. i promise. mwaaaaaah.

    5. Je umewahi kufanya mapenzi na mwanaume asiyetahiriwa?

    sina hakika mtangazaji. mara ya kwanza na mwisho kuiona nilizimia.
    nakumbuka tu nilipozinduka nilikuwa nimerudishwa nyumbani. hata kumpigia
    simu yule kaka kama alinifanya wakati nimezimia sikuwa na hio eneji.
    hivo sijui kama nimewahi au sijawahi.

     
Loading...