Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zinduna Talk Show: Leo mjengoni nipo na Erickb52~~~~!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Zinduna, Jun 16, 2012.

  1. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Erickb52
    katika pozi

    Sublakheri wapenzi wasomaji wa JF, kwa wale ndugu zangu wakristo nasema Bwana Yesu asifiwe sana na wale ndugu zangu wengine Wapagani nawasalimia kwa kikwetu "Mizimu ya tate ikagone"

    Haya tena leo mjengoni nipo na ndugu yetu, jamaa yetu, rafiki yetu na kibuzi chetu Erickb52. Mahojiano yangu na Erickb52 yatasawiri zaidi kwenye maisha yake binafsi na kazi zake za mapema.

    Line za ku-post Comments ziko wazi, Mwana JF yeyote anaweza kutumia fursa hii kumuuliza Erickb52 swali lolote na yeye bila shaka atayajibu maswali yenu kwa kadiri atakavyopata muda.

    Kwa kuanza ninayo maswali kumi na mbili ambayo ningependa kumuuliza Erickb52:

    1. Je umezaliwa awamu ipi ya utawala katika nchi yetu?
    2. Je Ulishawahi kucheza mchezo wa baba na mama na ule wa kujificha utotoni?
    3. Je umeoa? Kama umeoa, Je una watoto wangapi, na kama hujaoa, ina maana huna hata kabinti ka kuchombeza?
    4. Je umewahi kupitisha usiku na kahaba?
    5. Je ulipojivinjari na kahaba uliona tofauti yoyote na unachokipata kutoka kwa Mke/Mpenzi wako?
    6. Je umetahiriwa, kama umetahiriwa, ulitahiriwa ukiwa na umri gani, na je ulitahiriwa kwa ganzi au kavu kavu kama wamasai?
    7. Je ni tukio gani liliwahi kukuhuzunisha sana?
    8. Je ni tukio gani liliwahi kukufurahisha sana
    9. Je unapenda kuvaa nguo za aina gani?
    10. Ukipata fursa ya kupata staftahi na Preta, utamshauri kitu gani?
    11. Je ni jambo gani umewahi kulifanya kwa faida ya nchi yako na ambalo hata ukifa litabaki kama kumbukumbu kwa vizazi vijavyo?
    12. Una ushauri gani kuhusu hiki kipindi cha Zinduna Talk Show…….

    Haya nakaribisha maswali yenu wadau na hivi punde Bwana Erickb52 atakuja kuyajibu maswali yenu.

    Karibuni sana
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,711
    Trophy Points: 280
    Kabla Erickb52 hajajibu maswali yako, hebu tuambie Bi Zinduna, hapa we na Erotica ilikuwaje mkaingia choo cha kiume?

    [​IMG]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0


    teh teh teh..
     
  4. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Asprin kuna muhuni alibadilisha kibao cha maelekezo, tukajikuta tumepotea..........
    Haya muulize Erickb52 maswali ya nyongeza.................
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hayo maswali hayajakamilika. Hujui Eric alisha come this way

    kwa Ero tukabanjua wiki nzima? au hugusii mmeweka siri?
     
  6. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    wapenzi wa Zinduna Talk Show msione kimya, Erickb52 anajipiga na VALUU kabla ya kutika chumba cga mahojiano maana anajua leo kiti hiki ni cha moto, wadau wamempania sana sasa anatafuta mbinu ya kujihami mapemaaaa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #7
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Erotica ndio maana nikaacha nafasi ya maswali ya nyongeza, sasa unadhani nikiuliza kila swali wapenzi wa kipindi hiki watauliza nini?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #8
    Jun 16, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,711
    Trophy Points: 280
    Sawa ndugu mtangazaji....Baada ya kupigwa chini na huyu bibie Yummy, Mheshimiwa Erickb52 uliamua kuweka mgomo na kuhamia rodini

    [​IMG]




    Utarudi lini nyumbani kwako, nasikia Erotica anamtesa sana mwanao eti

    [​IMG]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Tangopori

    Tangopori JF-Expert Member

    #9
    Jun 16, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 1,595
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    kwi kwi kwi kwi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #10
    Jun 16, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Lol lol mtu wangu ameanzaaaa
     
  11. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #11
    Jun 16, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wewe naona umeanza kuwa kama Bishanga sasa, kazi kuvunja nyumba za watu,hamchokii??? Usinigombanishe na Amyner mie staki shariiiiii
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #12
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,238
    Likes Received: 1,910
    Trophy Points: 280
    ndo nini kumuuliza mtoto wa mwenzio maswali magumu kama haya:

    4. Je umewahi kupitisha usiku na kahaba?
    5. Je ulipojivinjari na kahaba uliona tofauti yoyote na unachokipata kutoka kwa Mke/Mpenzi wako?
    6. Je umetahiriwa, kama umetahiriwa, ulitahiriwa ukiwa na umri gani, na je ulitahiriwa kwa ganzi au kavu kavu kama wamasai?

    Ameshakimbia mtihani.
     
  13. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #13
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,238
    Likes Received: 1,910
    Trophy Points: 280
  14. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #14
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,571
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    Erickb52 angalia valuu zisikuzie ukawa unajibu vise versa!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    Jun 16, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,095
    Trophy Points: 280
    Tobaaaaaaa tena wanakojoa huku wamesimama....



     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Mwanyasi

    Mwanyasi JF-Expert Member

    #16
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 4,496
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Haya maswali kwa Erickb52 rahisi sana, ngoja aje nione mwelekeo wa majibu yake ili eiza nimuulize au nimsaidie kujibu! Njoo Mamndenyi na sweetlady pia
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #17
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Bado Erickb52 anajipanga kabla ya kutia maguu anga hizi.
    Kuna swali nilizahau kumuuliza Erickb52:

    Hifii, ulipokwenda kwa ka-haba ulikwenda kwa kunyataaa au ulikwenda Vap~~~~~~~?
    [​IMG]
     
  18. Mwanyasi

    Mwanyasi JF-Expert Member

    #18
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 4,496
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Lol kumbe ulikuja, naona post yangu ilikamatwa na Kongosho
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    Jun 16, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,095
    Trophy Points: 280
    ericB52 :-

    - umewahi kufumaniwa?
    - umewahi kukataa mimba ngapi?
    - wewe na wasichana wako mshachoropoa mimba ngapi?
    - ushawahi kutembea na demu wa rafiki yako?
    - umeajiriwa?
    - ushawahi kugonga demu wa ofisini kwenye choo cha ofisi?
    - ushawahi kumla bosi wako wa kike?
    - ushawahi kutembea na jimama aka jibibi?
    - ushawahi kujivinjari threesome?
    - ushamcheat amyner mara ngapi? Na nani?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #20
    Jun 16, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,711
    Trophy Points: 280
    Hahahaha........... umeamkaje Yummy? Umefanya mazoezi au nije nikusaidia? Naona ushaniita mtu wako, na mtu wako mie nna aleji na vitambi.
    [​IMG]

    Umeona enzi zangu na Mtambuzi? Kipindi hicho tulikuwa bado tuna sura ya Mungu

    [​IMG]

    Huyu Erickb52 alikuwa bado kuzaliwa. Afu we Zinduna.... mbona huyu kijana haji kujibu maswali yetu?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...