Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zinduna Talk Show: Leo mjengoni nipo na Aunt Lizzy~~~~!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Zinduna, Jun 10, 2012.

  1. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Samahani wasomaji wa JF, jana kipindi hakikuruka hewani kwa sababu ya kupisha mkutano wa Jangwani.
    Leo mjengoni nipo na Aunt Lizzy, ambaye kwa kweli amenipa ushirikiano wa hali ya juu. Yeye hakujivuta vuta saana kukubali mwaliko wangu kama Mzee wa Mapouzi Bishanga. Mahojiano yangu na Aunt Lizzy yatasawiri zaidi kwenye maisha yake binafsi na kazi zake za mapema.

    Line za ku-post Comments ziko wazi, Mwana JF yeyote anaweza kutumia fursa hii kumuuliza Aunt Lizzy swali lolote na yeye bila shaka atayajibu maswali yenu kwa kadiri atakavyopata muda.

    Kwa kuanza ninayo maswali kumi ambayo ningependa kumuuliza Aunt Lizzy:

    1. Je umezaliwa msimu gani?
    2. Je Ulishawahi kucheza mchezo wa baba na mama na kupika pika utotoni?
    3. Je umeolewa? Kama umeolewa, Je una watoto wangapi, na kama hujaolewa, ina maana huna hata wa kuchombeza?
    4. Je ni tukio gani liliwahi kukuhuzunisha sana?
    5. Je ni tukio gani liliwahi kukufurahisha sana
    6. Je unapenda kuvaa nguo za aina gani?
    7. Je unapenda chakula cha aina gani?
    8. Ukipata fursa ya kupata staftahi na mheshimiwa Godbless Lema aliyekuwa Mbunge wa Chadema jimbo la Arusha, utamshauri nini?
    9. Je ni jambo gani umewahi kulifanya kwa faida ya nchi yako na ambalo hata ukifa litabaki kama kumbukumbu kwa vizazi vijavyo?
    10. Una ushauri gani kuhusu hiki kipindi cha Zinduna Talk Show…….

    Haya nakaribisha maswali yenu wadau na hivi punde Aunt Lizzy atakuja kuyajibu maswali yenu.

    Karibuni sana
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,249
    Likes Received: 5,795
    Trophy Points: 280
    aunt lizzy umeolewa?
     
  3. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Saint Ivuga mbona hilo swali nimeshauliza!
    Uliza swali ambalo halipo kati ya hayo maswali kumi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    1.je ulishawai kutokewa na mume wa mtu na kama ndio ulikipingaje iko kishawishi???
    2.ulishawahi kufaminia ama kufumaniwa??
    3.unapenda mwanaume mwenye sifa gani??
    4.je ukiwa kama mwanamke unawashauri nini wanawake wenzako kuhusu kujituma na kuachana na mawazo ya kuwezeshwa ama kutegemea wanaume ili watoke ktk maisha???
     
  5. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Ahsante CUTE kwa maswali yako mazuri.
    Samahani, huenda maswali yenu yasijibiwe haraka kwa sababu Aunt Lizzy ndio amefika na sasa anajipodoa kwa mapouda nyuma ya pazia kabla hajauza sura hapa mjengoni ....
    Labda niwafahamishe tu kwamba nimelazimika kusafiri hadi Arusha UNGA LIMITED kwa ajili ya kufanikisha mahojiano haya ambayo yalikuwa yanasubiriwa kwa hamu na wadau hapa JF...........
    Pia ningependa kuwaomba radhi wapenzi wa kipindi hiki cha Zinduna Talk Show kwamba niliahidi kuwa na Mwana JF machahari Kipipi , lakini kwa bahati mbaya aliomba udhuru na kwa sababu amesafiri kikazi kwenda visiwa vya Mayotte na hivyo nikaona ni vyema nifanya mahojiano na Aunt Lizzy wiki hii~~~

    Wiki ijayo nitakuwa na Bwana Mkubwa Erickb52 ~~~~Stay tune
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    1. Ulishawahi fanya masterbation?
    2. Kama ni amri yako, ungetoka na mkaka gani wa JF (ur secret admire)?
    3. Can you give up ur carier n be a house wife for any reason
     
  7. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Kaunga napenda kuutambua uwepo wapo katika kipindi hiki siku ya leo
    Ahsante sana kwa maswali yako mazuri na yenye mashiko, vuta subira Aunt Lizzy atakuja hivi punde kujibu maswali yenu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    i will be here waiting for her to come:popcorn:
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Jun 10, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ilikuwaje ukatumia hilo jina la lizzy
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Jun 10, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,334
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    Lizzy una boifurendi wangapi?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Jun 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Maskini, my wi Lizzy hajaonekana jamvini kwa muda sasa, sijui yuko wapi.

    Ikifika saa 15:00 hajaja naanza kumjibia maana mie na wifi yangu hatufichani.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #12
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,044
    Likes Received: 646
    Trophy Points: 280
    mwache aje mwenyewe we ata hatukuamin..
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Jun 10, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,249
    Likes Received: 5,795
    Trophy Points: 280
    Hili nimekuuliza wewe
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Mwanyasi

    Mwanyasi JF-Expert Member

    #14
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 4,514
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 280
    Unaishi wapi na nani?
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Jun 10, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Bi Zinduna asante sana kwa kunikaribisha kwenye kipindi, na naomba radhi sana kwa kuchelewa maana kipindi kilianza bila mie kuwa nimewasili. Sasa maana muda umeenda naomba nijibu maswali yako haraka haraka kama watazamaji hawajahamia TiBiSii.

    Koh koh. . .
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #16
    Jun 10, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Lizzy ngoja amalizie kuoga,kompyuta sebuleni nshamuwashia.
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Jun 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    na nilitaka kukujibia, ungenitambua.

    Zile siri zote ningezianika hadharani.

     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Jun 10, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160

    CUTE asante kwa maswali mpenzi. . .
    1. NDIO. . . HAPANA yangu ilitosha kumjulisha siwezi kuwa nyumba ndogo wakati hata mie nna sifa za kuwa kubwa.

    2. Heheheheh. . .hapana kwa yote. Kufumania labda kama ningekubaligi propasal ya Bishanga.

    3. Kinyume na alizo nazo Bishanga . . . .
    Yani asiwe na jitambi, majigambo wakati hata sura hailipi, asijione msomi kwakua tu anaongea kiingereza cha dikshenari, asijione tajiri kwa pesa za urithi n.k

    4. Wajitume, waache uvivu na utegemezi na wivu wa kijinga watupe kuleee. Wivu wa kimaendeleo ndio wakuendekeza.

    Enheeee. . .
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Jun 10, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160

    Kaunga heheheh. . .mbona mchokonozi hivyo? Haya maswali usikute kakupa Bishanga. . . lolz

    Nwy. . .
    1. HAPANA!!!

    2. Hehehe. . .nanii, umhhhh jina lake linaanza na herufi nanii.

    3. Aisee labda kwaajili ya watoto tu. . .na mpaka hapo niwe nimehakikisha pamoja na kuwa nyumbani haitokuwa mwisho wa mimi kutengeneza pesa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Jun 10, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160

    Mwanyasi naishi UngaLTD na bwanangu.

    ndetichia nilikua naitwa hivyo na rafiki yangu mmoja kipenzi, niliamua kulitumia kama kumbukumbu maana tulipotezana kitambo hadi leo hii.

    Hehehe. . .BT boifurendi tena jamani wakati nimeolewa? Kwetu hatukufunzwa habari ya mafiga matatu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...