Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

zinduna anatafutwa na familia yake mpwapwa.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by figganigga, Aug 1, 2012.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    Kuna baba yake mdogo alihojiwa na kipindi zamaradi mtetema na kusema anamtafuta zinduna. kwao ni mpwapwa dodoma. Zinduna mwenyewe sasa hivi anajiita shamsa kwenye movie za bongo anaishi ilala. mara ya kwanza alijitambulisha kwamba amekua kwa shida sana lakini huyu baba ake kakanusha kwani anasema alitoroka kutoka dodoma na alitoroka shule na kuja dar wala hakufikia kwa ndugu. So ndugu zake wakaja kumuona take one clouds tv sasa ndo wamemfuata dar. zinduna rudi nyumbani bana. Mia
     
  2. princess enny

    princess enny JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 1,043
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    teh teh teh!!!!! haya binti rudi home!!!!!!!!!
     
  3. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mi mwenyewe nimemmiss kwel kwel! Lol!
     
  4. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,376
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa
     
Loading...