Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zinduka!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dingswayo, Sep 8, 2010.

  1. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,971
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    deleted
     

    Attached Files:

  2. S

    Safre JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2010
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 233
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nimekusoma mkubwa
     
  3. Zungu la Unga

    Zungu la Unga Member

    #3
    Sep 8, 2010
    Joined: Nov 26, 2008
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Next to picha ya Nyerere na familia yake, wekeni ile ya Slaa na kimada wake!

    Huyo Mtakatifu ana madhambi mengi kuliko hata ya mafisadi. Kuanzia kuleta sheria ya detention, kujaza jela kwa wafungwa wa kisiasa, kuwa na wakimbizi wa kisiasa. Kupiga marufuku vyama vya wafanyakazi na kuwasweka ndani viongozi wa vyama vya wafanayakazi. Kupiga marufuku vyama vya siasa na kuwasingizia kesi za uhaini wale aliowadhania kuwa ni tishio kwake.
     
Loading...