Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zinduka tokomeza Malaria

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tumsifu Samwel, Feb 15, 2010.

  1. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #1
    Feb 15, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Juzi rais alizindua kampeni ya kutokomeza malaria (Zinduka) ambayo ilipambwa na burudani mbali mbali kutoka kwa wasanii tofauti tofauti wa hapa nchini na nje ya nchi, kilicho nishanganza kwenye kampeni hii ni kwa wauzuriaji walitozwa kiingilio cha sh 3,000 hii imekaje kwa tamasha lililozaminiwa na waisani ambalo lengo ni kutogomeza malaria na kutoa elimu kwa wananchi ya kujikinga na ugonjwa wa malaria...
     
  2. T

    Tha Happiness New Member

    #2
    Feb 15, 2010
    Joined: Feb 15, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii haileti maana kabisa,kwa nini 3000?tulipaswa kewnda bure pale but ndo wadau washaamua tungefanyaje?
     
  3. pcman

    pcman JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2010
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 712
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    By the way, I did not see any connection btn uzinduzi and malaria
     
  4. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hii mbona imerudiwa kuna thread tayari imehoji naomba ziunganishwe
     
Loading...