Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zinapatikana Wapi JF T-shirts?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mwanamama, Jun 16, 2008.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. mwanamama

    mwanamama Member

    #1
    Jun 16, 2008
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu wana Jamii naomba Msaada wenu,Nimekutana na baadhi ya watu wana T-shirts za JF,nimejaribu kuwauliza wamepata wapi na jibu lao ni kwamba T-shirts hizo zinagawiwa bure kwa Members wa JF.Nilishindwa kuendeleza Mjadala huo kwa sababu sehemu tuliyokuwepo,haikuwa muafaka kwa mazungumzo hayo.Nimejaribu kuwasiliana na baadhi ya members wengine humu,nao kama mimi hawajui lolote kuhusu T-shirts hizo.Kama kuna yeyote ana Ufahamu kuhusu T-shirts hizo ninaomba maelekezo,nataka kuwa na T-shirt hizo,hata kama kwa kununua niko Tayari.Kwa mtazamo wangu ingekuwa vyema kama suala hilo lingewekwa wazi hapa Barazani,kuliko kupeana hizo T-shirts kwa njia za uvunguni/kificho.

    Tumekuwa # 1 kupigia kelele Ufisadi,sisi wenyewe suala dogo tu la T-shirts linatushinda,na tunapeana T-shirts kwa kuangalia majina,na kuna member kaniambia kuwa T-shirts zinapatikana bure, kwa sijui Premium members, sasa kama tunaanza kugawanywa hivyo,itatufanya wanyonge tujisikie JF sio Uwanja wetu,kama T-shirts tu, tunaangaliana kwa status,itakuwaje tukipata Madaraka ya Umma,si ndio wale wanyonge/Masikini Wakulima na Wafanyakazi hatutowajali na kukumbatia wafanyabiashara (wenye nazo).Nilifikiri kuwa JF ni Uwanja wa kujenga Jamii iliyo sawa na huru bila kujali Uwezo wa mtu,bali kuujali Utanzania wake na mawazo yake juu ya kuikomboa Nchi yetu inayoangamizwa na Uongozi Mbovu? Naanza kupata wasiwasi kuwa "Tunayoandika/Zungumza hapa hatutoyatenda tukipata Madaraka".Siupendi kabisa Msemo wa Kaka yangu nyani Ngabu,(Waafrika ndivyo Tulivyo"),lakini mara nyingine nauona kama kwamba una ukweli,naomba kuhitimisha kwa kuomba radhi kama maneno yangu yamewakwaza wengine,lakini naomba majibu hapa hapa Ubaoni.Tafadhali Moderators naomba muiweke hii thread mahali appropriate kama ikibidi
     
  2. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #2
    Jun 16, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    sasa hata kama mtu alikuwa na mpango wa kukupa si ataghairi.. badala ya kuuliza ulivyofanya badala yake umekuja na kukandia! Hizo tshirt ulizoziona zinasema JamboForums au JamiiForums...?
     
  3. mwanamama

    mwanamama Member

    #3
    Jun 16, 2008
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwanakijiji,
    Hizo T-shirts zinasema JAMBOFORUMS!
     
  4. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,043
    Likes Received: 9,730
    Trophy Points: 280
    Hizo Tshirts zilikuwa ziuzwe kwa kila mwanachama popote pale alipo duniani. Kutokana na sababu zilizo nje ya wamiliki wa JF ilibidi jina libadilishwe toka Jambo Forums na kuwa Jamii Forums na wakati huo order ya kutengeneza Tshirts za Jambo Forums imeshatolewa. Hivyo wamiliki wakaona ni bora fulana hizo wazigawe bure kwa baadhi ya wanachama ambao wamechangia kwa hali na mali kuwepo hewani kwa JF. Nadhani nimekusaidia kujibu swali lako.
     
  5. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #5
    Jun 16, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    wasiliana na mwanachama "mwazange" kama bado anazo lakini hizo hazihusiani na jamiiforums. Ni nzuri kwa kumbukumbu tulikotoka.
     
  6. Mwazange

    Mwazange JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2008
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 1,044
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mama nina imani Bubu ataka Kusema jibu lake litakuwa limekutosheleza. Nimebaki na fulana chache mkononi, nyingine nitakwenda nazo Columbus kama tulivyoahidiana, lakini nidondoshee anuani yako ya wapi kwa kuiondosha kwenye PM, nitakuletea nawewe.
    Ingekuwa uungwana kama ungenitafuta kiustaarabu kwenye PM kuliko kunianika hapa jamvini kunishtaki.
    Inshaallah basi nina imani utakuwa umenielewa.
     
  7. green29

    green29 JF-Expert Member

    #7
    Jun 16, 2008
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mzee MKJ I wish ungeweka quotation mark kwenye hili jibu, mbona TONE inafanana sana na kumuenzi mjasiriamali wa Seaview/Lushoto/Lupaso?! kwi kwi kwi
     
  8. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #8
    Jun 16, 2008
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Saafi sana mkuu Bubu, hakuna la kuongeza hapo.
     
  9. Mwazange

    Mwazange JF-Expert Member

    #9
    Jun 17, 2008
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 1,044
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kuna taratibu kadhaa zinakamilishwa za kiutawala, 'usiniulize ni zipi' then watakaponiambia kuwa tayari, then tutakuwa tayari kufyatua za jina jipya...till then wote tuko kwenye sidelines tunasubiri kipenga.
     
  10. Kuhani

    Kuhani JF-Expert Member

    #10
    Jun 17, 2008
    Joined: Apr 2, 2008
    Messages: 2,944
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Sitakuuliza ni zipi!

    Hizo T-shirt mpya zitapatikana kwa utaratibu gani?
     
  11. Mwazange

    Mwazange JF-Expert Member

    #11
    Jun 17, 2008
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 1,044
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Muheshimiwa mambo bado yako jikoni, yakikamilika nitayabandika hapahapa ubaoni, jinsi gani ya kupatikana na kadhalika, pindi utawala ukinielekeza...till then mimi pia nasubiria tu.
    Na pia unaweza ukaninong'oneza (PM) ni size gani na wapi pa kuidropu ya jina la zamani kama utapendelea....
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...