Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

zinahitajika hekali 1000

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by zumbemkuu, Oct 12, 2011.

  1. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #1
    Oct 12, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    habari ZENYU wana JF. kuna muwekezaji mmoja kutoka india anahitaji eneo lenye ukubwa wa hekari 1000, isiwe umbali wa zaidi ya 150km kutoka city centre dsm.
     
  2. M

    Malila JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Mwonyeshe kituo cha uwekezaji, kule kuna land bank atapata.
     
  3. CHE GUEVARA-II

    CHE GUEVARA-II JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 479
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Anatoa sh. ngapi?
     
  4. CHE GUEVARA-II

    CHE GUEVARA-II JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 479
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Anatoa sh. ngapi?
    Ana 350,000 USD?
     
  5. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Vipi 200km atalubali.je anataka partnership au nkodishe.land ipo na tupo ktk mchakato wa kupata hati
     
  6. CHE GUEVARA-II

    CHE GUEVARA-II JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 479
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Mtoa mada kala kona, hafuatilii tena progrees ya mada yake!
     
  7. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Zumbukuku kweli.sometime inaudhi mtu anapopima joto ktk mambo makini kama haya. ktk siasa ndio kuna kupimajoto kwa hivi.Akirudi lazima aje na Maelezo mazuri else Che itabiidi umpe FAINI :(
     
  8. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #8
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    sorry wadau, ni kwamba issue ilikuwa hot kiukweli, ila wkt naleta hii post ilikuwa tayari kuna na wadau wengine walishaelezwa, bahati mbaya nilipotoa post kabla sijarudi kuona watu walicho post dili likawa limeshavunda hivyo na mimi nikasahau kabisa kuurudia uzi wangu, ni hivi leo tu ndo nimefungua profile yangu nikashtuka kumbe nilianzisha huu uzi, naombeni radhi kwa usumbufu mlioupata. kweli mimi zumbukuku, teh teh teh! mnisamehe wadau.
     
Loading...