Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zinahitajika dola 26 bilioni miundo mbinu ya gesi; ili miaka 10 ijayo kuwa km kuwait

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by R.B, Jul 10, 2012.

  1. R.B

    R.B JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 5,506
    Likes Received: 605
    Trophy Points: 280
    GESI YENYE FUTI TRILLION TATU ZA UJAZO MASHARIKI MWA LINDI;

    Wapi tutakopa bilioni 26 dola? kwa ajili ya miundo mbinu?

    Masharti ni yapi ya mkopo?

    Kampuni ya gani inatufaa ambayo ina uzoefu na gesi?

    Chuo gani kitatoa fani hii ; kina malengo yakutoa wahitimu wangapi kila mwaka kabla ya ubafsishaji?
     

    Attached Files:

  2. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Rusia wanautaalamu mkubwa wa mambo ya gesi, lakini kwa vile serikali yetu iko mikononi mwa marekani! hatuwezi kufaidika nayo!
     
  3. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Hilo sio tatizo na si lazima uanze na project likubwa sana ,serikali ilio makini inaweza tena kwa muda mfupi tu.
     
Loading...