Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zimwi la ufisadi bado linamwandama Rais Mstaafu Ben Mkapa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kingrumanyika, Feb 15, 2012.

  1. k

    kingrumanyika Member

    #1
    Feb 15, 2012
    Joined: Dec 30, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sikupata fursa ya kusikiliza kwa kirefu interview yake na waandishi wa habari mara baada ya kufungua mkutano mmoja huko Arusha, juu ya ushirikiano kupitia mpango wa EPA kama sikosei. Lakini mwishoni kabisa, sehemu ambayo nilibahatika kumsikiliza kupitia ITV, bwana mkubwa huyo ambaye pamoja na mafanikio yake akilinganishwa na huyu aliyepo sasa, bado amekuwa akiandamwa na kashfa za ufisadi ama kwa kushiriki moja kwa moja au kinyume chake, amesikika akisema kuwa eti Watanzania wamekuwa wakiwaonea Watanzania wenzao wanaoamua kuwekeza hapa nchini kwa kuanzisha viwanda.

    Anasema kuwa kila wanapojikakamua na kuamua kuanzisha viwanda hapa nchini, tumekuwa tukiwaonea wivu na kuwakwamisha kwa kuwaita mafisadi. Hakusubiri kufafanua kauli hiyo, akaondoka, akiwaacha wanahabari wamepigwa bumbuwazi! Ingawa tunaweza kupata right quotation kutoka katika magazeti ya leo!

    Hii si mara ya kwanza, Ben amesikika akitoa maoni yake mahali kisha anagusia ufisadi akionesha namna anavyochukizwa na vita hiyo iliyoanzishwa pale Mwembeyanga mwaka 2007. Tangu wakati huo amekuwa kitajawa kuhusika katika kashfa kadhaa moja kwa moja, tena kw akutumia kofia ya urais au kwa kuzembea kufanya maamuzi akiwa madarakani.

    Kweli zimwi likujualo, halikuli ukakwisha. Zimwi la Ufisadi linamfahamu vyema Mkapa, kama ilivyoelezewa vyema kwenye list of shame ya akina Dkt. Slaa na wenzake, pale Mwembeyanga, Dar es Salaam.
     
  2. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,922
    Likes Received: 1,386
    Trophy Points: 280
    mkapa is a lesser devil...fisadi aliyeuweka vizuri uchumi...
     
  3. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,351
    Likes Received: 713
    Trophy Points: 280
    Nadhani Anna alishiriki kwa kiasi kikubwa kumpotezea dira hadi akaingia katika kashfa za ufisadi!
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,965
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Tutamsema SANA mzee Mkapa ila akitoka madarakani Baba Riz1 nakwambia yatakofumuka tutatamani MKAPA atangazwe mtakatifu kwa kumlinganisha na huyu!!!
     
  5. K

    Kizotaka JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 568
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na hili zimwi litamwandama mpaka anaingia kaburini na akichelewa atasimama kizimbani kujibu tuhuma hizi
     
Loading...