Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

'Zimwi la kugombea Urais CHADEMA'!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nyundo Kavu, Jan 15, 2012.

  1. Nyundo Kavu

    Nyundo Kavu Senior Member

    #1
    Jan 15, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    [h=6]Zitto Kabwe
    [/h][h=6]Ona Watanzania na baadhi ya vyombo vya habari. CHADEMA imepata msiba mkubwa, imefiwa na Mwanachama, Mbunge, Mjumbe wa Kamati Kuu na Waziri Kivuli wa Kazi na Ajira. Lakini Gazeti la Majira linabeba habari ya kwanza 'Zimwi la kugombea Urais CHADEMA'! Hata staha ya msiba watu wanakosa. Nimeshangazwa sana na gazeti la Majira kuumbua zimwi lisilokuwepo. Sigombei Urais 2015. Nitamwunga mkono mgombea wa CHADEMA[/h]

    https://www.facebook.com/zittokabwe
     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    Jan 15, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hiyo ndiyo kauli thabiti ya kiongozi thabiti.Majira wanatumiwa na CCM kupandikiza Chadema upuuzi ambao haupo.Zitto amewaumbua sasa watafute njia nyingine.
     
  3. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #3
    Jan 15, 2012
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Lisemwalo lipo na kama halipo laja.

    Kuweni na subra tu mtaona mengi
     
  4. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #4
    Jan 15, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,902
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    wawaige mtanzania na rai,baada ya kuona hawauzi wamerudi upande wa umma,majira watapotea soon.r.i.p regia.
     
  5. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #5
    Jan 15, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Tangu Mwananchi watoe habari za namna hiyo nilijua kuwa kuna Waandishi wanatumiwa na wagombea urais wa CCM kuleta minyukano CDM ili kupunguza nguvu ya CDM. Naamini habari hizo zitaandikwa tena kutoka gazeti moja hadi nyingine.
     
  6. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #6
    Jan 15, 2012
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    yani kuna watu ni wavivu wa kufikiri basi, hata puu huwa zinafikiria.. Very shame on them.

    RIP RMtema.
     
  7. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #7
    Jan 15, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    maalim seif anagombea urais znz? Na profesa vipi atagombea?
     
  8. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #8
    Jan 15, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Majira wamechemsha
     
  9. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #9
    Jan 15, 2012
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Uchaguzi utafanyika 2015. Kwa ssa maalim ni makamo wa kwanza wa Rais wa Znz kwenye SUK. Vipi Padre atagombea?

     
  10. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #10
    Jan 15, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Viva zitto zubeir kabwe!!
     
  11. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #11
    Jan 15, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Management ya Majira they are inhumane and monster.SHAME ON THEM
     
  12. kombati

    kombati Member

    #12
    Jan 15, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    2po msibani tunaomboleza, magazeti tunasoma yenye habari a msiba na zaidi yaliyoandika fikra na mitazamo ya mpiganaji wa watu Regia Mtema..kalaleni majira..Zittto ongea toka moyoni maana nakumbuka maneno yako kwa wapiga kura wako wakati ulipoenda kupomba kura za ubunge.
     
  13. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #13
    Jan 15, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Roho mbaya inawasumbua hili gazeti na kwa mara ya kwanza nimpongeze Zitto kwa kuthibitisha kua hatogombea Urais 2015 bali atamuunga mkono mgombea wa CDM
     
  14. M

    Molemo JF-Expert Member

    #14
    Jan 15, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Natoa wito wanaChadema wote kususia gazeti hili la Majira-CCM lisilo na chembe ya ubinadamu kwa kifo cha mwenzetu.
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    Jan 15, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,712
    Trophy Points: 280
    akili masaburi hii..Zitto mwenyewe si ameshakataa zaidi ya mara mia
     
  16. M

    Molemo JF-Expert Member

    #16
    Jan 15, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hawa wachekelea msiba wanamzungumzia zitto huku wakijua fika wakati wa uchaguzi atakuwa na miaka 39
     
  17. M

    Molemo JF-Expert Member

    #17
    Jan 15, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Natoa wito wanaChadema wote kususia gazeti hili la Majira-CCM lisilo na chembe ya ubinadamu kwa kifo cha mwenzetu.
     
  18. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #18
    Jan 15, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,854
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Umaskini wa mawazo ni kansa inayowasumbua wahariri wengi na njaa ya kuhudumia tumbo kwa gharama yoyote ndo itakayowafanya waonekane majuha
     
  19. M

    Molemo JF-Expert Member

    #19
    Jan 15, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Natoa wito wanaChadema wote kususia gazeti hili la Majira-CCM lisilo na chembe ya ubinadamu kwa kifo cha mwenzetu.
     
  20. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #20
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,714
    Likes Received: 974
    Trophy Points: 280
    Nimependa sana namna alivyomjibu......kuna juhudi za dhati za kuwagombanisha ...slaw,mbowe,na Zitto naomba waendelee kushikamana wakati huu na wakati wote kumuenzi mheshimiwa Regia....

    Mmeonanbaadhi ya magazeti Leo Kama majira...watu wapo msibani wao habari walioipa umuhimu ni mbio za urais Chadema mmwaka 2015....na kuweka hoja ya kufikirika ya slaw,mbowe na Zitto.....kukinzana,,....
     
Loading...