Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

zimetumika!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kilambi, Dec 4, 2009.

  1. K

    Kilambi Member

    #1
    Dec 4, 2009
    Joined: Apr 3, 2009
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    katika mipangilio ya maisha mnaamua wewe na mwenzio kutumia kondom, baada ya kujaribu hizi na zile mnakuta brand inayowavutia zaidi kwenye tendo, kuondoa usumbufu unaamua kununua box zima ambalo ndani yake kuna paketi ndogo ndogo za tatu tatu na ziko kama 50 hivi!kwa sababu moja au nyingine inafika wakati mnakinai/mnapata njia mbadala ya kupanga uzazi, hivyo mnaachana na kondom, siku zinasonga na maisha yanakwenda kama kawaida, baada ya muda katika kupanga panga chumbani kwenu unalikuta lile box la kondom, kulifungua unakuta zimepungua mno tofauti na wakati mnaacha kuzitumia,....watoto wako ni wadogo na chumbani kwenu ni wewe tu na mwenzio mna funguo!...utashukuru kuwa mwenzio anajali na anatumia kinga au hasira ya mwenzio kumegwa/kumega nje au au auuu.................
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Dec 4, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Condom huonyesha unajali ...lakini hapo loh
     
  3. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #3
    Dec 4, 2009
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    utamuuliza kwanza, pengine alipungukiwa na hela ya kununulia mboga akaamua achukue nusu kiboksi cha kondom amuuzie jirani. au pengine panya wametafuna baadhi, kuna condom nyengine zinakuwa na uharufu harufu wa samaki .
    sio masihara ,hayo niliokueleza tayari yashawahi kutokea . kuwa makini kabla hujamfikiria mwenzio balaa la uzinifu.
     
  4. GP

    GP JF-Expert Member

    #4
    Dec 4, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    nakumbuka Mzee Makamba aka baba januari alisema alikua ananunua box la kondomu na kuweka chumbani kwa wanawe wa kiume, wakienda shule alikua anakwenda kutizama, ALISHUKURU MUNGU KUONA HAZIPO!!.
    back to the topic condom huonyesha unajali, sio mbaya atleast jamaa kafanya la maana, but utakua umejua!, kuliko asingetumia means usingejua at all!.
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Dec 4, 2009
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,800
    Likes Received: 2,204
    Trophy Points: 280
    mimi nitamshukuru kwa kujali na kuwa makini
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Dec 4, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hapo ndugu frahi kuwa jamaa ana jali lasivyo angekuwa anakwenda kavu kavu ingekuwa balaa.
     
  7. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #7
    Dec 4, 2009
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kweli wewe ni klorokwini,nimeshakutwangia senks mkuu.Nina uhakika utaishi muda mrefu sana,kwa sababu kwa staili yako ya kuhandle mambo uwezi pata stress.Nimeipenda hii mkuu kwamba alipungukiwa mshiko wa mboga akaamua kufanya biashara kidogo.Haya bwana.
     
  8. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #8
    Dec 4, 2009
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,004
    Likes Received: 855
    Trophy Points: 280
    Ni vema ukajiridhisha kwamba kweli zimepungua kabla ya kuanza kuhamaki. Kama ni muda mrefu umepita kuna uwezekana mkubwa ukawa umesahau idadi ya pakiti zilizobaki na hivyo kuzua ugomvi usiokuwa na msingi.
     
  9. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #9
    Dec 4, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Kilambi kwani wewe jinsia gani hadi ikuume ivo?
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Dec 4, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    I never believe in condoms..Niliamua toka mapema sana..And i thank God for that!...Look, finally its working!
     
  11. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #11
    Dec 4, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mi ntashukuru tu kimyakimya na kujipa moyo na kuendelea na maisha.
     
  12. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #12
    Dec 4, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    .We akikwambia zimetumikautaelewa? au unataka kujua pia kaitumia kwa nani???
     
  13. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #13
    Dec 4, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Hongera zake kuwa alitumia kinga,ila inauma kama kweli alimegwaaaaaaaaaaaa!
     
  14. K

    Kilambi Member

    #14
    Dec 4, 2009
    Joined: Apr 3, 2009
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    heshima mbele mukubwa! I am the he!, lakini swali nimelenga kwa jinsia zote, kama ni she basi he afanye hivyo.. vice versa!
     
  15. H

    Hashim Mohamed Member

    #15
    Dec 4, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 29
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kama kumegwa/kumega hata usingenunua angemegwa/mega. sio issue namchunia
     
  16. c

    compressor Member

    #16
    Dec 4, 2009
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    1.kanisaliti
    2.katumia vitendea kazi vya familia,kashindwa kununua huko?
    3.Inaelekea matukio yamepigwa humohumo room
    4.andharau ,mzembe tena hafai
    Tokaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!,na talaka juu!!
     
  17. c

    compressor Member

    #17
    Dec 4, 2009
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kushukuru na kunyamaza kimya ni kosa kubwa sana,zaidi ya kusaliti
     
  18. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #18
    Dec 4, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahahahaha we dawa ya maralia unachekesha
     
  19. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #19
    Dec 4, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahahahahah ..unajua action huwa zinatokea wakati tukio limetokea ila sasa sijui nijibu nini kama nitashangaa au nitafurahi wametumia kinga

    lakini sometimez wanakuwa nazo na hazitumiki
    na ....
     
  20. bht

    bht JF-Expert Member

    #20
    Dec 4, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    huyu ndo maana hata matumizi yake yalisitishwa khaaaaaa
     
Loading...