Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zimesalia siku 60 tu ili mambo yafuatayo yatimie

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Graph Theory, Nov 30, 2011.

  1. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #1
    Nov 30, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Baada ya siku 60 kuanzia leo, mambo yafuatayo yatatokea kwangu mimi Handsome wa mama.
    1. Nitaapishwa rasmi kuwa waziri wa upuuzi na mipango ya gafula gafula.
    2. Nitatunukiwa PHD ya heshima hivyo nitakuwa "the empty professor".
    3. Nitapata file ambalo litakuwa halijafunguliwa na mtu, hivyo basi mimi ndiye nitakuwa wa kwanza kulifungua.

    4. Nitazindua rasmi kauli mbiu ya "study bible as you live forever and pray as you die at the moment you are praying".
    Ni mambo hayo manne tu ndiyo yatatokea kwangu handsome wa mama ndani ya siku 60 kuanzia leo.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Nov 30, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Una bahati, nilidhani wanakuwekea dafu, hongera zako mwaya.
     
  3. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #3
    Nov 30, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Asante sana mkuu.
     
  4. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #4
    Nov 30, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,366
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    5.utaletewa cd yenye wimbo huu. Nimetuma wakusalimie barua pia nimetuma usomeeeh. Nalog off
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Nov 30, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Hauhitaji wa kupangus amafaili?

     
  6. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #6
    Nov 30, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimegundua jamvin kuna some gayz.
     
  7. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #7
    Nov 30, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Sihitaji maana kabla ya kulifungua hilo faili nitalisafisha mwenyewe
     
  8. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #8
    Nov 30, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Nahisi wa kwanza ni wewe.
     
  9. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #9
    Nov 30, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Paaaaaah! Limekupata wa kwanza who tha next
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Nov 30, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Unasalimia kwenye nyumba ambayo hawamo.

     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Nov 30, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Lazima utahitaji msaada maana hakuna kitu kigumu kama Upuuzi Management, nilipelekwa Uingereza kusomea hii kitu, afu kuhusu empty profesa lazima kitu cha kwanza uwe komplikated, sasa wa kuku uncomplicte hiyo kozi niliipata china

    Lazima uwe na msaidizi

     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Nov 30, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Huna haja ya kutoka povu, hujui limtokalo mtu kinywani ndio lijazalo mawazo yake.
    Naye ndo kaona hiyo koment inafaa hapa.
    Gravitation can calculate the motion of heavenly bodies not the madness of people.

     
  13. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #13
    Nov 30, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Kongosho bwana mhhh, kabla sijakukaribisha kunisaidia ufunguzi wa faili, unajua kwanza file ninalozungumzia ni kitu gani.
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Nov 30, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Does it matter, mchagua jembe si mkulima.
    Mie mradi napanga tu, chochote ntapanga na kupangusa.

     
  15. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #15
    Nov 30, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Nahisi hujatia kitu tumboni mpaka muda huu, halafu ni kwa nini maneno yako unayoandika humu ni kama ya mwanamke malaya? Anyway kale kwanza ndo uje uchangie.
     
  16. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #16
    Nov 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,231
    Likes Received: 1,898
    Trophy Points: 280
    6. Handsome wa mamndenyi.
     
  17. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #17
    Nov 30, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Atafanya nini tena huyo handsome wako.
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Nov 30, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Hakuna kitu kinanifurahisha kama upuuzi, yaani hutumii kabisa akili.
    Hata siku unaamua kuuza kuuza ubongo unauza bei ya juu maana hauko used sana.
     
  19. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #19
    Nov 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,231
    Likes Received: 1,898
    Trophy Points: 280
    bila shaka atajua kuwa mimi ni mama yake mpendwa.
     
  20. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #20
    Nov 30, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    7. :mimba:
    8. :fencing:
     
Loading...