Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

zimebakia fremu nne na ware house moja bei bwerere manzese midizini

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kahtan Ahmed, Aug 25, 2011.

  1. Kahtan Ahmed

    Kahtan Ahmed JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    jamani nilitangaza kua kuna fremu ninazipangisha maeneo ya manzese midizini na godown sasa zimebakia fremu nne na godown moja bei za fremu ni 160,000 na warehouse ni mil moja na laki sita 1,600,000 kwa maelezo zaidi 0712-212220
     
  2. K

    King kingo JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2011
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Hiyo warehouse mil 1,600,000 kwa muda gani kuwa specific?
     
  3. Kahtan Ahmed

    Kahtan Ahmed JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    kwa mwezi mjomba ni kubwa inageti ya kuzamisha semi trailer yote zaidi njo uione mwenyewe!
     
  4. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hiyo frem ni kubwa kiasi gani, inafaa kwa bar??
     
  5. Kahtan Ahmed

    Kahtan Ahmed JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    hatupangish kwa biashara kharam
     
  6. Kahtan Ahmed

    Kahtan Ahmed JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    ila ni kubwa square meter 4
     
  7. u

    ureni JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    Biashara kharam kivipi manake mie ninavyoelewa bar inalipiwa kodi kihalali na inatambuliwa kisheria.
    Haya mambo ya kupanga nyumba kwa waswahili shida sana unamlipa hela yako kodi ya pango kihalali halafu anaanza kukuchagulia biashara ya kufanya huo ni upumbav kabisa.
    Kuna msemo unaosema kama umeamua kuolewa sharti ufanye nini?Basi kama unapangisha ruhusu biashara zote ili mradi hazivunji katiba ya jamhuri ya muungano.
     
  8. Kahtan Ahmed

    Kahtan Ahmed JF-Expert Member

    #8
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Tatizo ww una uelewa mdogo na b mchanganuzi cjamaanisha kharamu kwa serikali bali dini ndio unayoniongoza kujua halal na kharam na ukitafsiri maana ya dina ni mfumo wa maisha ya binaadam hivyo hata ww una dini kwa sababu ya mfumo maisha yako mm ni muislam na cjui ww ni dini gani ila nitafuata muongozo wa dini yangu wala ctofuata miongozo ya kubuni kama mfumo wako wa kuuza kharamu kwetu cc pombe ni kharamu na mwisho dini haitaki ufuate baadhi ya mambo tu bali uifate mzima
     
  9. Kahtan Ahmed

    Kahtan Ahmed JF-Expert Member

    #9
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Pia serikali haina dini ila watu wake wana dini hata huyn raisi wako anaekuongoza ana dina na anatambua kua biashara ya pombe ni kharamu ila serikali ndio inaona kua c kharamu mana serikali haina dini
     
  10. escober

    escober JF-Expert Member

    #10
    Aug 27, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 391
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    unipangishie fremu kwa bei yote hiyo halafu unipangie biashara ya kufanya
    why dont u open those urself those business u think siyo kharam. waswahili bwana
     
  11. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #11
    Aug 29, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Du Midizini Manzese,haya nimekosea njia nilikuwa napita tu mjomba
     
  12. DullyM

    DullyM Member

    #12
    Aug 29, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Sidhani kama mwenye mali anampangia mtu biashara ya kufanya, ila ana masharti na mali yake kama kulivyo na masharti kwenye upangaji wa nyumba au ukodishaji wa gari. Kwa hiyo waungwana kuweni waungwana wa kweli na fanyeni heshima katika biashara za watu. kama mtu anapangisha sehemu yake na unaona haikufai tafuta kwengine. kwake haruhusu na sababu amewapa.
     
  13. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #13
    Aug 29, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    bora umeniambia mapema nilitaka nije nifungue hapo bar na kufuturisha kitimoto
     
  14. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #14
    Aug 29, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    Duh! KITIMOTO vipi mitaa hiyo ustadhi inaweza kuli[pa kweli? maana mwezi ushahisha huuuuu!
     
  15. L

    LAT JF-Expert Member

    #15
    Aug 29, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    what .... are you serious ! ..... 4 sqm is the size of a toilet and a bathroom .... that is 2m long x 2m wide ........?
     
  16. Kahtan Ahmed

    Kahtan Ahmed JF-Expert Member

    #16
    Aug 29, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    u didnt get me lat just try luk again!
     
  17. Kahtan Ahmed

    Kahtan Ahmed JF-Expert Member

    #17
    Aug 29, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    its is 4meter logn na dwide
     
  18. L

    LAT JF-Expert Member

    #18
    Aug 29, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0

    Kahtan Ahmed .... jaribu kuwa na tabia ya ku admit mistake

    huwezi kusema ukubwa wa frame ni 4 Square meter halafu ikatokea mtu akakuelewa tofauti - ukubwa wa eneo (area) maana yake ni urefu mara upana


    hebu tueleze ulikuwa na maana gani hapo
     
  19. Kahtan Ahmed

    Kahtan Ahmed JF-Expert Member

    #19
    Aug 29, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    nilikua na maana ya kusema 16 square meter ila nijasoma so ndo umenipa mawazo nikaweza kupresent inavyotakiwa wanaadamu hatujalingana tumetofautiana wewe una elimu kuliko mimi!
     
  20. L

    LAT JF-Expert Member

    #20
    Aug 29, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0

    sasa ninatumaini kwamba mteja anayehitaji kukodi fremu ya biashara kwako atakuwa na uelewa mzuri wa ukubwa wa hiyo fremu .... ukubwa wa eneo .... hiki ni kitu muhimu sana unapokuwa unahitaji eneo la biashara au shamba au kiwanja
     
Loading...