Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zimebaki siku 10 tu jamani, vipi kuna mwenye fununu?`

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mrimi, Jan 10, 2012.

  1. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Wakuu 21st Jan. CAN ndani ya nyumba, vipi kuna mwenye idea ni channel gani ya hapa nyumbani itakayoonecha mechi zote.Hapa nililipo ni siku nne sasa sipati Star tv kwenye dish, karibu mwezi sasa sipati CH10, ITV na wenzake hata sijui wamehamia wapi, au nao wameanzisha ving'amuzi vyao kimya kimya. Hapa nilipo nina TBC1 tu ambayo hadi sasa wanaonekana kutokuwa na interest kabisa na jambo hili.
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Supa spoti, there now you know
     
  3. Delegate

    Delegate JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 331
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    mimi star tv imepotea tangu jumapili itv long time ch10 ndio tulishasahau
     
  4. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    hizo ulizozitaja ndo channel gani? mbona mimi sizijui? ni channel za wapi hizo?
     
  5. Bi. Kiroboto

    Bi. Kiroboto Member

    #5
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TBC1 walianza kwa kishindo, mara EPL, mara ving'amuzi, mara sijui nini, lakini siku hizi chaliiii..
    Wanarudiarudia kipindi kimoja mwezi mzima. Hata sioni thamani ya kodi zetu, yaani ni wizi mtupu.
     
  6. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mkuu nijuavyo mimi Super Sport sio channel ya nyumbani, mbona tunafanyiana hivi?
    Mimi sina Dstv nyumbani, ndio maana nikauliza iwapo channel zetu za kibongo zitaonyesha.
     
  7. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,139
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    CAPITAL TV, ITV na EATV kweli walikuwa likizo, lakini mimi nimeanza kupata tangu juzi. Kwa hiyo hawajabadilisha chochote wapo. Hata ninavyoandika niko kuangalia channel 5. Labda cheki tena kama wamerudi.
     
  8. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Kweli tupu.Wakianza na 'Ziara yaJK nyerere nchini Burundi' wanabaki hapohapo kama wamenaswa umeme. Wanachosha!
     
  9. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Funga LNB ya KU_Band kwenye dish hilo ulilonalo kwenye 57degree utaipata KBC1 ya kenya inatangaza kuwa itarusha mechi zote LIVE
     
  10. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #10
    Jan 12, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Exactly; i did the same & i do watch KBC1, for sure they w'll be LIVE for CAN, keep watching.
     
  11. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #11
    Jan 12, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Exactly; i did the same & i do watch KBC1, for sure they w'll be LIVE for CAN, keep watching.
     
Loading...