Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zima taa!...mwenzio naona aibu!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Rasib, Jun 13, 2012.

  1. Rasib

    Rasib JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hi! Wanajf....mimi ni mwanaume namiaka 26, nimeshangazwa sana na tabia ya mpenzi wangu wa sasa. Eti yeye anadai huwa hapendi kungonoana mchana afu usiku anataka tuzime taa....jamani naitaji msaada wa haraka wadau, maana raha ya sita kwa sita ni mwanga, kuujua mwili wa mpenzi wako na kuutomasa huku ukimwangalia direct machoni...plz help me..
     
  2. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kwa mtindo huo wa kubadilisha badilisha kila siku huna budi kukuta vioja vya kila aina. Inawezekanaana kitu kimaumbile kinamsumbuwa au kazoelea hivyo. Wewe kuwa na subira nae bila ya kumfanyia papara hadi akuzoee na akuamini. Ukifanya papara utamrusha ndege huyo kabla ya kupata wasaa wa kumuona kila kitu ili utosheke na kutafuta mwengine.
     
  3. Rasib

    Rasib JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Asante mkuu, ila 2nazaidi ya miez miwili sasa na tumeshakutana 0 dstance mara nyngi sana, sijui ndo tatizo la kudumu? Basi nkikataa kuzima naye ananinyima huduma..
     
  4. m

    mtukwao2 Senior Member

    #4
    Jun 14, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chakula gizani? utakujatafuna konokono!
     
  5. Rasib

    Rasib JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nishauri mkuu!...maana ndo yamenikuta mwenzako
     
  6. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145


    Hili jukwaa kwangu ni mara chache sana kuingia.

    Mtazamo wangu wa haraka haraka ni kwamba labda ni mdogo kiumri,ama ana kasoro fulani mwili wake na inaweza ikawa ni kutojiamini kwake tu ndio tabu kubwa!

    Na ndipo nafikia usemi huu toka kwa Wahenga: "SUBIRA HUVUTA KHERI"
     
  7. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Mjengee confidence wewe.
    Mwambie jinsi gani unapends ngozi yake, jinsi gani unapenda mwili wake, na jinsi gani vinakuhamasisha!

    Mwisho wa siku atakuachia na believe anaweza hata akaja kukupa torch uwe unamchungulia kwenye kishimo chake!
     
  8. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #8
    Jun 14, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,738
    Trophy Points: 280
    Khaaa.........!
     
  9. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #9
    Jun 14, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    umegonga ikulu!akiufanyia kazi ushauri wako tatizo kwishney!
     
  10. d

    debito JF-Expert Member

    #10
    Jun 14, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    torch tena ya kuchungulia shimon.........lol nimecheka sana
     
  11. KIWAVI

    KIWAVI JF-Expert Member

    #11
    Jun 14, 2012
    Joined: Jan 12, 2010
    Messages: 1,551
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    hicho kibwego tu, labda kina makovu ya mkanda wa jeshi na magonjwa mengine au hata mb00
     
  12. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #12
    Jun 14, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    isije kuwa ana madonda donda sehemu zake..ukaishia kupata ma fungusi ya hatari
     
  13. Wkaijage

    Wkaijage Senior Member

    #13
    Jun 14, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kama mzee Tola.
     
  14. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #14
    Jun 14, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Utakuja kula muozo!!
    Shaurilo!!
     
  15. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #15
    Jun 14, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    kama ni mpenzi wako kweli na ana mapenzi ya kweli hawezi fanya hivyo ila unatakiwa kuwa makini sana huwezi jua anaficha kitu gani, mlishapima afya zenu?au ndiyo ile eat n run
     
  16. Badu

    Badu JF-Expert Member

    #16
    Jun 14, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 354
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahahaa!
     
  17. Badu

    Badu JF-Expert Member

    #17
    Jun 14, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 354
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu sasa ka mzee tola
     
  18. Badu

    Badu JF-Expert Member

    #18
    Jun 14, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 354
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siku moja nendeni mkaoge pamoja
     
  19. Kalumbesa

    Kalumbesa JF-Expert Member

    #19
    Jun 14, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,007
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Inaweza pia kuwa ni mali ya watu wameipiga chata(tatoo's) karibu na sehemu nyeti sasa kwenye mwanga si mshikaji anaweza kuona ikawa soo!!
     
  20. Simba Mangu

    Simba Mangu JF-Expert Member

    #20
    Jun 14, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Ama kweli utu uzima dawa, sasa hahitaji mawazo mengine tena
     
Loading...