Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ZIMA MOTO hawa kweli kazi imewashinda.........

Discussion in 'Jamii Photos' started by Rutashubanyuma, Apr 8, 2012.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    pale ambapo moto umejizimikia wenyewe baada ya kumaliza kulamba mali za watu nao zima moto ndiyo wanajaribu kuuzima..................................ni kichekesho.....

    [​IMG]
    Askari wa kikosi cha zimamoto na Uokoaji cha Halimashauri ya Jiji la Dar es salaam wakipambana kuzima moto uliolipuka na kuteketeza majiko ya soko la Samaki la kimataifa la feli jana chanzo cha moto huo ni mlipuko wa mafuta katika moja ya majiko ya kukaangia samaki.(Picha na Rajabu Mhamila)
     
  2. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli mtu anaeliita hili genge la kuuzia samaki kigamboni eti soko la samaki la kimataifa nadhani kichwani mwake hazimtoshi
     
  3. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,605
    Likes Received: 975
    Trophy Points: 280
    FUNZO: Watu wa mitaani hawajengewi kitu cha kimataifa, hawajafikia upeo huo.Mtu wa karai na mafuta hajui na hana mwelekeo wa kutumia jiko la gesi.
     
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaa ndo wenyewe hao lol
     
  5. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Comrade umeandika wanapambana ni mapambano gani hayo wakati vita isha isha au unawadhihaki Comrade
     
  6. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,629
    Likes Received: 2,980
    Trophy Points: 280
    afu cheki walivyojikoki kimavazi
     
  7. s

    salome mbokosi Member

    #7
    Mar 14, 2014
    Joined: Feb 4, 2014
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapewe jina lingine
     
  8. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2014
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    tatizo hawa jamaa hawakuwa na uongozi mzuri hapo zamani
    am sure commissioner Nyambacha atabadili mambo sasa hivi
    They need modern equipments na kufungua chuo chao cha mafunzo
    imagine moto wa hapo wanashindwa wataawezaje kuzima moto wa kwenye migodi, bandari, magorofa, airport?
    Am praying for the best
     
  9. HARUFU

    HARUFU JF-Expert Member

    #9
    Mar 14, 2014
    Joined: Jan 21, 2014
    Messages: 15,686
    Likes Received: 1,305
    Trophy Points: 280
    Majanga
     
  10. Mndengereko

    Mndengereko JF-Expert Member

    #10
    Mar 14, 2014
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 7,118
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Alafu hakuna hata umbali hapazidi hata km 5 pale fire mpk feri sipati picha moto ubgetokea maeneo ya tegeta
     
  11. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #11
    Mar 14, 2014
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha ha ha haaaaaaaah, hii ndo tz
     
  12. K

    KALENDA Member

    #12
    Mar 15, 2014
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Juzi kuna nyumba imeungua Tabata Kimanga- D'salaam, baada ya moto kuzimika wenyewe ndipo Jeshi la zima moto walifika. Nyumba iliteketea hakuna kilichobakia !.
     
  13. Mndengereko

    Mndengereko JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2014
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 7,118
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    kwa tabata kidogo nawatetea mbali alafu miundo mbinu haziwassuport foleni throughout the road,ila kwa soko la samaki kuungua hapo hawana cha msali mtume ni uzembe tu,by the way fire department inabidi ziwepo walau 5 kila wilaya sio dar nzima kutegemea za pale fire.
     
Loading...