Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zile nafasi za kazi za john snow (js) vip wakuu?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Jangakuu, Aug 21, 2012.

  1. Jangakuu

    Jangakuu JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 497
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani ,nilikuwa naulizia zile nafasi za kazi za JS(John Snow) vip,watu waeshaitwa kwenye interview,mimi niliaply nafasi ya Logistic officer!! naomba wenye taarifa wakuu!!
     
  2. c

    cielo Senior Member

    #2
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    waliandika ucpoitwa 1month from the closing date ndo imetoka hyo,
     
Loading...