Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

zile meseji za kufowadiana...xtreme na mia zaidi zilipoanza!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by BAGAH, Jun 12, 2012.

  1. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mr&Mrs waligombana Mr kalala kitandani Mrs akalala chini. Mr akawa anaupiga piga uume wake anauambia we hebu tulia hujui tumegombana na tumenuniwa? Mrs akackia akajibu tuliogombana ni sisi siyo wao we muache aje acheze na mwenzake ila ugomvi wetu upo palepale!!

    hii ni kati ya msg nilizowahi kufowadiwa...nikacheka sana...nataka na ww ukopi na kupest hapa moja au mbili kati ya zile zilizokukuna.
     
  2. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,854
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    "Wanaume bana wanachekeshawanapozaliwa hunyonya maziwa ya mama zao...wakifika miaka miwili wanaacha..lakini cha kushangaza wakifika miaka 18 na zaidi wanaanza tena kunyonya maziwa ya mama wa wenzao tena hata hayatoki.. BAGAH
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Nyingi mno, hata sizikumbuki tena
     
  4. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    tena ww inbox yako itakua nomaa...turushie kamoja Kongosho
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Jun 12, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,609
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Nyingine tukiziweka humu tutalimwa ban, maana zinafaa jukwaa la kikubwa....
     
  6. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #6
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Jamaa alikuwa safarini..kwenye kiti amekaa na mama mmoja mwenye mtoto..Mtoto akawa anakataa kunyonya, mama anamlazimisha kwa kumtishia kumpa uncle nyonyo kama yeye hataki...mtoto ananyonya halafu anakataa..mama inabidi tena amtishe dogo " nitampa uncle nyonyo"..dogo akanyonya.

    Mara ya tatu dogo akakataa kunyonya mama tena "nitampa uncle nyonyo" dogo akanyonya.....Halafu jamaa akiwa na hasira akamwambia yule mama " na wewe uwe unatimiza ahadi hujui nina njaa"


    Sent using Philps old model mche wa sabuni
     
  7. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #7
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Katavi kule kwenye yale maneno unaeka nyotanyota...wazee tutaelewa!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #8
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Katavi kule kwenye yale maneno makubwa kubwa unaeka nyotanyota...wazee tutaelewa!!tehe!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #9
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hii nayo ilikua babukubwa!..hivi watunzi ni akina nani? platozoom
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #10
    Jun 12, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    Thubutu kukutwa umetumia neno "MIA" kwenye title ya thread yako. Utalipiwa bandle lako. Mia
     
  11. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #11
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mia...tena nataka ya Airtel
     
  12. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #12
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    baba, mama na watoto wanashare chumba kidogo kimoja! ila watoto wanalala kwenye godoro chini, wazazi kitandani! baba na mama wakawa wanataka ku-cheza mchezo wa kikubwa! mama akawa anagoma anamwambia mumewe asubiri watoto walale, baba akasema hawezi kuvumilia amezidiwa, mama mtu akamwambia basi ingiza polepole bila kelele wala miguno! mchezo wa kikubwa ukaanza, baba akamuuliza mama mbona kama sihisi chochote imeingia?? mtoto mmoja akasema kutoka chini godoroni, 'baba haijaingia hii huku, imepitiliza!' tobaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa! nikila ban BAGAH unipe pasword yako niwe nakomenti kupitia kwako, lolest!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #13
    Jun 12, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    " Mama mmoja alipmeleka jamaa mahakamani akimtuhumu kwa kosa la kumtukana mbele za watu, hakimu akamuuliza 'kakutukana vipi'? mama akashindwa kusema mbele za watu akaomba pen na karatasi ili aandike hilo tusi. Basi mama akaandika 'twende tukat.****ne', hakimu baada ya kusoma akamuuliza 'Kweli? sasa hivi au baadaye?"
     
  14. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #14
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    duuuuh!...mzee ametisha...kitu ya punda ama?@cacico ntakupm password yangu kwa tahadhari tu!...lol!
    ila nimegundua wengi tunafowadiana msg za KINGONO zaidi...umegundua ilo?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Jun 12, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,609
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    ha ha haa haaah!! Hakimu naye....!!!
     
  16. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #16
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    habari ndio hiyo BAGAH kwani huonagi hata nyimbo nyingi huwa ni za ngono zaidi na mapenzi???
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. YNNAH

    YNNAH JF-Expert Member

    #17
    Jun 12, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,622
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mwanajeshi akiwa kwenye vita aliwateka adui zake watatu, wasichana wawili na bibi yao. Mwanajeshi kwa kiburi akawaambia "sasa adhabu yenu nawa****a wote". Wale wasichana wakasema, "sawa lakini tunaomba basi bibi yetu umhurumie usimfanye hivyo tutamsaidia adhabu yake tafadhali. Bibi kusikia hivyo akadakia, "nyie watoto komeni kabisa,adhabu hii ni kwa wote,na kumbukeni adui ni adui hata awe bibi. Hebu mjeshi endelea na adhabu uliyopanga,tena nianze mimi."
     
  18. YNNAH

    YNNAH JF-Expert Member

    #18
    Jun 12, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,622
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ha
    Haha
    Hahaha
    Hahahaha......
    Mavi bwana....! Hayana mwiba lakini ukiyakanyaga lazima uchechemeee.
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Jun 12, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,609
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Housegirl alifagia chumbani akaona kondom uvunguni, akauliza hii nini? Mama mwenye nyumba akajibu kwenu ham***wi?? Housegirl akajibu tunat***a lakini siyo mpaka ngozi ya mb** itoke..
     
  20. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #20
    Jun 12, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,609
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Najua wewe ni mtaalamu umepitia kilimo na mifugo, kwa mujinu wa kaka yako ulifaulu vizuri ktk somo la ufugaji, sasa nipo kwenye semina hebu nisaidie ndugu yangu kuku anato**** au anafi***? Naomba jibu.
     
Loading...