Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

zile kazi za TRA za august wameshaita watu?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by ropam, Sep 24, 2011.

  1. ropam

    ropam Senior Member

    #1
    Sep 24, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kuna kazi kibao zilitangazwa katikati ya august, vipi wameshaita watu kwa ajili ya interview?
     
  2. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    utaumiza kichwa kuhusu tra wanawekana wale wewe.
     
  3. d

    damcon JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hawajaita mkuu,ninayo source ya uhakika mkuu..wakiita nitawajuza.
     
  4. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #4
    Sep 24, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    You are on Jamii forums "Home of great thinkers"
     
  5. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Thank you!
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Sep 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,776
    Trophy Points: 280
    watu walishaitwa hata kabla ya Tangazo kutoka
     
  7. d

    damcon JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Acha kukatisha tamaa wenzako..just reflect to reality,mshazoea kudandanya tra chance za august bado mchakato wa kushortlist haujanza
     
  8. s

    sirmudy JF-Expert Member

    #8
    Sep 26, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 359
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hawajaita watu bado..., kikao cha kuchambua barua kilifanyika moro tar 15 mwezi uliopita na majina yapo utumishi.....so lets wait.....! KAMA BAHATI YAKO IPO UTAITWA TUUUU
     
  9. J

    Jamix Member

    #9
    Sep 26, 2011
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yap, niliskia hvo kwamba uchambuz wa barua kambi ipo moro, ngoja 2sumbir jaman.
     
  10. ropam

    ropam Senior Member

    #10
    Sep 26, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Shukrani wadau...lets wait!
     
  11. Z

    Z Nyenza Member

    #11
    Jan 19, 2014
    Joined: Sep 22, 2013
    Messages: 77
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 15
    Hz data umezitoa wapi kama wanawekana wale
     
  12. K

    KIGILAGILA Senior Member

    #12
    Jan 20, 2014
    Joined: Aug 5, 2013
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani naomba kuuliza wanachambua barua gani na ilikuwa online au kunawengine walipeleka za mkono.
     
  13. M

    Merisho Member

    #13
    Jan 20, 2014
    Joined: Oct 29, 2013
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Walishaita watu December December 13 Ilikuwa Written Interview na walifanya watu 140 wakachaguliwa 15 tuu kwaajili ya Oral Decemba 16,Ili wapatikane watu 7 Watakaoajiriwa..Naongelea kazi za Internal Investigation Officer TRA
     
  14. mama la mama

    mama la mama JF-Expert Member

    #14
    Jan 20, 2014
    Joined: Sep 27, 2013
    Messages: 297
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Wameita leo mkuu
     
Loading...