Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zile helkopta za CCM ,CHADEMA zipo wapi sasa???

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Coza Mhando, Dec 22, 2011.

  1. Coza Mhando

    Coza Mhando Senior Member

    #1
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilitamani kuziona zikiwa zinashindana kuokoa waathirika wa mafuriko, au wanajiandaa na kule kwa Mh. Kafulila?
    Dah,Mungu tusaidie
     
Loading...