Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ziko wapi shule nzuri kitaaluma na kimaadili Dar?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Opportunist, Nov 11, 2010.

  1. O

    Opportunist Member

    #1
    Nov 11, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 17
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wadau, ni shule gani za elimu ya msingi nzuri kitaaluma na kimaadili, hasa za English Medium? Wapi naweza kupata takwimu ya matokeo ya darasa la 7?
     
  2. J

    Jafar JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Filbert Bayi Schools - Kimara / Kibaha DSM
     
  3. K

    Kimwe Member

    #3
    Nov 11, 2010
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Liberman Pre & Primary (School Mbezi Beach)
     
  4. Kinyau

    Kinyau JF-Expert Member

    #4
    Nov 12, 2010
    Joined: Nov 24, 2006
    Messages: 776
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    canossa primary school tegeta, ni safi kwa maadili pia ada ni reasonable na walikuwa kwenye top 10 darasa la saba na form 4 walikuwa wa pili DSM.
    Feza boys nayo ni nzuri kwa maadili.
     
  5. Captain Phillip

    Captain Phillip JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2015
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 899
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Topic za msingi kama hizi huwa hazipati muamko unaistahili ila za misukule ndiyo zinakuwa na page 100...I miss the old JF.
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2015
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Olimpio primary school.
     
Loading...