Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ziko wapi Mimba za Chadema alizosema Lusinde???

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Elli, Apr 2, 2012.

  1. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,494
    Trophy Points: 280
    Wako wapi wale wana-CCM waliotukana na wale waliotumiwa hapa jukwaani kutukana? sijaona hata mmoja, ziko wapi mimba za Chadema alizzisema Lusinde? Wako wapi Mashoga aliowasema Lusinde? Uko wapi uchungu aliousema Lusinde dhidi ya Mbowe? Uko wapi Ubabe wa Lusinde kwa Mzee Slaa kuwa anaweza kumpiga ngumi moja tu? Uko wapi ule ukosefu wa akili ulionyeshwa na viongozi hawa wa CCM??????? Hakika malipo mengine hulipwa hapa hapa

    Lusinde, Mimba za Chadema zimehamia wapi???
     
  2. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Vita ni vita Mura! Havichagui hali, uwanja wala eneo la kupiga. Hata sokoni mabomu na makombora hutupwa bila kujali yatamuumiza na kumuua nani. Vita haiangalii kama wanaokufa wanahusika au la; kama ni watoto au wanawake. Mradi vita ni vita Mura!
     
  3. i

    isoko Senior Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 185
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    tatizo la ccm kutumia vichaa majibu yamepatikana hapa hapa huu mwanzo tu safari bado
     
  4. L

    LOVI MEMBE JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,121
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Bila kujitambua lusinde ametumika na ccm kuchochea ushindi wa chadema. Muendelee hivyo hivyo 2015 . Hali ni mbaya sana kwa magamba
     
  5. d

    davidie JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lusinde ndio kwanza kapewa mimba na chadema ameanza kuona kichefuchefu kila akisikia au akimuona mtu wa chadema, na hii ni tabia ya wajawazito walio wengi kujisikia kichefuchefu au kutopenda kumuona aliyempa mimba.
     
  6. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahahah mkuu kweli hata mi nakumbuka wakti wf ana mimba hakutaka kuniona sasa lisinde yamemkuta tumtafutie udongo na embe changa
     
  7. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    tumeanza tumechukua na tunasonga mbele kuelekea 2015
    :yo::yo::yo::yo::yo::-*
     
  8. mariah leos

    mariah leos Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    zimehamia kwake mwenyeweeeeeeee
     
  9. h

    hillarykileo New Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ccm wamekuwa chanzo cha fujo na masumbufu.....maana hao ndugu zao polisi wakiambiwa pigaaaa wanapiga tu akili hamna coz hata viongozi wao matusi ndo yamewajaa na kejeli ..pambafu zao
     
  10. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,494
    Trophy Points: 280
    Ukosefu wao wa heshima umewaponza, maskini Lusinde
     
  11. k

    kishare Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ccm wameishiwa sera,peoples poweeeeeeeeeer
     
Loading...