Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zijue Mila za wanawake wa ki Congo za kuvutia wanaume

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by NGULI, Jan 23, 2012.

  1. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #1
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    No research no right to tell...

    Kwa wale waliofika Congo na wadadisi wa mambo watakubaliana na mimi kuwa wanawake wanaotunza itikadi na mila za ki Congo, huwa wakioga hawaoshi baiolojia zao ili zitoe harufu ya mvuto kwa wanaume wakati wa kujamiana.

    Nilishtuka kusikia aina hii ya mila lakini nilivyoulizia kwa baadhi ya wanaume walisema hio hali ya kutokuoshwa kwa mashine ndio kunakowapa hashikiki na hamu ya kujamiiana muda mrefu na wapenzi wao.

    Najua kuwa wajua na ungependa kujua zaidi.
     
  2. mooduke

    mooduke JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 591
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Hii si kweli bana... haiwezekani !!!
     
  3. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Haha.... Nguli umeibua wapi hii?

    Sasa hawa wenzetu hawana tofauti na beberu...

    Beberu akitaka lazima anuse ndio anapandisha mzuka....lol
     
  4. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Take time do your own research, ikibidi participartory reseach kabisa then rudi hapa kunipinga
     
  5. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Niko Congo wiki ya pili sasa kikazi. Tunataka kufungua branch huku. Ndio nimekumbana na hio kitu nikaona nishee nanyi sio mchezo
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    dah....aiseee....
     
  7. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #7
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Utakuwa unafaidi sana Nguli...

    Mimi niliwahi kupata wanyarwanda wanaotoka Congo...

    Hawa watu ni professional kwa ngono, sio kama Mademu wa Bongo...Mapenzi=0%, Pesa=99%
     
  8. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #8
    Jan 23, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,539
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Hakuna magonjwa ya fungus huko?? I cant imagine going with the thing which no water has passed nearby for long. Harufu yake inakuwaje? Mhhhh! We acha tu!
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    duu job true true..
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ndivyo walivyoelekezwa na mabibizo...
     
  11. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #11
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 8,976
    Likes Received: 873
    Trophy Points: 280
    mmh!! ngoja nimpigie nyoshi el saadat anithibitishie.:biggrin:
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Jan 23, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    wapo humu wa Congo
    ngoja waje lol
     
  13. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #13
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwa vile daladala za huku hazijahi kama za mbagala mtu ungeshuka njiani. Unapishana na mtu utazanishia wamecheuwa vyoo maeneo ya uswahilini kwetu
     
  14. M

    MUMY A JF-Expert Member

    #14
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 234
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo harufu itakayokua inatoka hapo..........uuuuuuuu,balaaa
     
  15. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #15
    Jan 23, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Peleka Chit Chat ndio inafaa zaidi, na hiyo ni Congo DR, Congo Republic au kijijini kwenu?
     
  16. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #16
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Itabidi nikirudi tena DRC nikadadisi hili. Kwa miezi 10 niliyoishi kule sikuwahi kulisikia!

    Kweli Duniani kuna mambo!
     
  17. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #17
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Congo ipi uko wewe? Jaribu kudadisi ni kabila gani hasa wenye mila hiyo na utujuze.
     
  18. MASELE

    MASELE JF-Expert Member

    #18
    Jan 23, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 638
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hakuna kupiga deki hapo kaka maana unaweza kuwa na mvi mdomoni si mda mrefu
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Jan 23, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Huko ni balaa aisee, hata hamu ya mapenzi hapo haitakuwepo!
     
  20. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #20
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135


    Hahaha nimecheka sana aiseeh
     
Loading...