Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zijue mali za maselebu wa Bongo

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lucchese DeCavalcante, Mar 11, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Thread hii ni maalum kwa mapicha na maelezo japo kwa muhtasari juu ya mali na miliki za maselebu wa bongo hasa wasanii wa muziki na filamu.

    Tofauti na wenzetu wa nchi nyingine hata ndani ya Africa Mashiriki inaonekana wasanii wetu wana mafanikio finyu sana kiasi kuwa wengine wanaishia kuwa na fedha za kupiga pamba na kubadilishia mboga


    Leo naanza na msanii maarufu na mwanadada gaidi ama Zay to the B...

    Zay B: Nani anasema nimefulia?

    [​IMG]

    Yawezekana amefulia kimuziki lakini sio kimali...


    Kutoka Bongo mwana Hip Hop wa kike aliyeleta mapinduzi katika game ya muziki wa kizazi kipya kwa upande wa wasichana, Zainabu Lipangile a.k.a Zay B (PICHANI JUU) mwishoni mwa wiki iliyopita alidondoka ndani ya safu hii na kupiga stori mbili tatu ikiwemo kutangaza baadhi ya aseti anazomiliki hivi sasa kama alivyofanya Waziri Mkuu, Mhe. Mizengo Pinda.

    Ndani ya safu hii Zay B alisema kwamba wapo baadhi ya watu, wakiwemo wasanii wenzie wamekuwa wakivumisha maneno mitaani kwamba hivi sasa amefulia baada ya kupotea kwenye game kwa muda mrefu kitu ambacho amekikanusha, ndiyo sababu iliyomfanya atangaze mali zake.

    “Unajua watu wengine huwa wanakosa ishu za kuongea, mimi kutosikika siyo kwamba nimefulia, kuna ishu kibao nafanya zinazoniingizia kipato, kwanza muziki wa Bongo haulipi na umejaa majungu. Ningekuwa nimefulia ningeweza kujenga nyumba au kununua gari?” Alihoji Zay B huku akionesha picha za nyumba yake zilizokuwa kwenye simu.

    Mwanadada huyo alisema kwamba mjengo huo ameushusha pande za Buyuni, Pugu nje kidogo ya Dar es Salaam huku akimiliki gari aina ya Toyota Premio. “Mbali na hayo pia nimesaini mkataba wa kufanya kazi ya muziki na Kampuni ya Butile Africa Group ya Afrika Kusini, watu wasifikiri nipo nipo tu, sijafulia kihiivyo,”.


    [​IMG]
    Hili ni jumba la kifahari la mwanadada ZAY B

    [​IMG]

    Na huu ndio mchuma wake makini aina ya TOYOTA Premio
     
  2. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Lady Jay Dee naye hayupo nyuma ana miliki gari aina ya Landcruiser PRADO na jumba la kifahari kule Kimara.

    [​IMG]
    Nyumba ya Lady Jaydee kwa nje

    [​IMG]
    Lady JayDee akiwa amepozi ndani kwake

    [​IMG]
    Ray C, Lady JayDee na Masoud Kipanya enzi hizo, wadau wenye
    mali za Ray C wekeni hapa hivi huyu mdada anamiliki nini?
     
  3. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    Kiuno!!!:D:D:D
     
  4. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Hayo majumba ya kifahari, ndiyo hayo yanaonekana hapo juu?!!! au macho yangu hayaoni!
     
  5. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ray C anamiliki KIUNO chake tu kisicho na mfupa.
     
  6. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    hICHO KIUNO NI MALI TOSHA KABISA
     
  7. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,792
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Inawezekana tafuta mawani...
     
  8. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wasanii wengi wa kibongo wanamiliki "uchumi" wao wenyewe sio mali
     
  9. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    sasa hizo ni nyumba za kifahari, au ni nyumba za kujistiri na kuishi kawaida tu?!!!
     
  10. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hizo ni nymba za kifahari kwa level zao
     
  11. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Wamejitahidi bwana maana wengine heshima zaishia bar na kwa wenye nyumba wetu kodi ya pango inapoisha
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    Apr 20, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mbona huendelei mtoa mada weka kina Prof..Jey
    Kina Marlow
    Kina AY nk nk
     
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    Apr 20, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    kina mr Blue
    dully sykes
    ali kiba
    joti
    masanja
    n.k
     
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    Apr 20, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Lowassa! Shyrose Bhanji
     
  15. bht

    bht JF-Expert Member

    #15
    Apr 20, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    iwe ya kifahari au ya kuishi, mimi nawapongeza kwa kweli, angalau wamepiga hatua ni maendeleo!!!
     
  16. bht

    bht JF-Expert Member

    #16
    Apr 20, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mkwere pia kuna siku ITV kwenye kipindi cha sanaa na wasanii walionesha nyumba yake.....

    anastahili pongezi (samahani mimi si mtaalamu wa habari picha)
     
  17. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #17
    Apr 20, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    ndio mana vidole havilingani, we unaona ya kujictiri mwenzio anaona ya kifahari....huyo zay b nae awe anafikiria mara 2 kabla ya kuongea.....
     
  18. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #18
    Apr 20, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160

    nilimuona mkweli ila sisemi neno mie ...
     
  19. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #19
    Apr 20, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hivi na mimi ni selebu ? kuna song langu moja limehit na kutoweka ghafla nadhani nastahiri kuwa celebrity wenu!!
     
  20. J

    Jafar JF-Expert Member

    #20
    Apr 20, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mbona ni vitu vya kawaida tu kwa mtu wa kawaida kumiliki - sio lazima uwe selebu ili uwe na kimeo (sorry Primeo)
     
Loading...