Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

zijaelewa hizi msg za best angu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by pisces, Mar 3, 2012.

  1. pisces

    pisces JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    jamaa amekua na tendence ya kunitumia text za usiku mwema, zaidi ya mara nne kwa wiki. Its not common kwa wanaume kutumiana msg za lala unono. Najiuliza ''is he gay?'' maana si kawaida mambo haya.
     
  2. i

    innocent j Member

    #2
    Mar 3, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yawezekana anakupenda kishkaji tu, usijistukie. Pia he may be gay
     
  3. N

    Njangula Senior Member

    #3
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inategemea una influence gani ktk maisha yake. Labda ni bosi wake. Sisi kuna mwalimu haishi kumtumia mkuu wa shule sms za lala unono. Also high possibility of being a gay.
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    He is gay!!!
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Huyo block tu namba yake na umkwepe. Hata wadada hawana nafasi ya kutumiana msg za gnite bila kuwa na issue yoyote! Run for your dear soul!
     
  6. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #6
    Mar 4, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    He just care jamani. Why kuwa suspicious na kila binadamu mwenzako anachofanya kuwa ni kinyume na kawaida?
     
  7. PakiJinja

    PakiJinja JF-Expert Member

    #7
    Mar 4, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 629
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    maana gay haitofautishi kati ya mtenda na mtendwa, acha nitumie kiswahili tu;
    Huyo jamaa atakuwa ni basha na ameshaanza kukutamani, chukua hatua.
     
  8. PakiJinja

    PakiJinja JF-Expert Member

    #8
    Mar 4, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 629
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hello Mugglin, mzima wewe? I love you, take care, usile vitu vigumu wala pili pili eeh.
    Mtu wa namna hiyo tena wote wa jinsia moja unasubiri nini kum-block?
     
  9. samito

    samito JF-Expert Member

    #9
    Mar 4, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hahaa nimejikuta nacheka sana, kani yu show sms moja hapa 2idadafue
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Mar 4, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kweli kabisa au inawezekana hata musichana yake haimutumii hiyo meseji..
     
  11. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #11
    Mar 4, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,662
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    How odd et dume linanitakia lala unono! ata ku david cameroon! wewe subiri!
     
  12. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #12
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Jaman,maybe ni katika kumalizia xtreme sms zake kwa watu bana,so mayb ana4wad kwa wote..utakavozchukulia ndivo ulivyo wewe,unless otherwse! Ucmuwazie vbaya ukagombana nae bure!uchunguz muhimu pia, je mmezoeana vipi!
     
Loading...