Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zifuatazo ni dalili mbaya sana ambazo zinaonesha ndoa inayoelekea kwenye kifo...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by BAGAH, Feb 4, 2012.

  1. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...KUFIKIRIA MAISHA KIVYAKO BILA MKE AU MUME KUMUHUSISHA
    ...MAMBO MABAYA NI MENGI KULIKO MAMBO MAZURI KWENYE NDOA YAKO
    ...UNAJISIKIA VIGUMU
    SANA KUWASILIANA NA MKE AU MUME WAKO
    ...KILA MMOJA KUKATAA KUHUSIKA NA MATATIZO AU MIGOGORO YA NDOA INAPOJITOKEZA
    ...KUJIKUTA NI WEWE PEKE YAKO TU UNAHUSIKA KATIKA KUTATUA MIGOGORO AU MATATIZO YA NDOA
    ...MMOJA AU WOTE KUKOSA HAMU YA TENDO LA NDOA
    ...mnaishi tu kwa sababu ya watoto ndo wamewafanya msiachane
    ...KUBISHANA AU KUGOMBANA KWA KITU KILEKILE KILA MARA

    kwa uchache tu unaweza ukawa na mengi zaidi...ongezea
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kumaliza miezi 3 bila naniliyu
     
  3. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Naniliyu ndo nini?
     
  4. M

    Muggssy Member

    #4
    Feb 4, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Usijifanye mtoto mdogo ina maana ujui naniliyu nininiiiiiiiiiiiiiiiiiii?
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Uzuri ni kwamba wapo watu wasiiona tabu kuwa ndani ya ndoa zilizokufa.
     
  6. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #6
    Feb 4, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,703
    Likes Received: 1,289
    Trophy Points: 280
    Hakuna hata moja ilishawahi kunitokea;
    Nashirikiana na my wife karibia kila kitu (sio kucheat)
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Hahaha! Si unakuta kila mmoja ana kandoa kake ka siri, hapo unakuta kuna convenience flani. Akili nywele mama!
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Ever heard of a guy married for 30 yrs, never had a fight with his wife thoungh they go out for dinner twice a week and vacation twice a year? Here is why: she goes out on saturdays and he goes out for dinner on fridays. She vacations in summer while during winter the hubby vacations in africa.
    Big up buddy!
     
  9. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #9
    Feb 4, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Inakuwa hivyo kwa sababu kati ya hao wanandoa hakuna anayefahamu dalili hatari za kuua ndoa yao, in other words they are living in ignorance. Wanaona ni ok hakuna shida hata akitokea mshauri nasaha wa ndoa akawadokezea kwamba ndoa yenu ina tatizo hili na lile watabisha na kumtolea nje! (Samahani Lizzy. Nimebadilisha neno lako 'ziliozokufa' kuwa 'zinazokufa' ili kusaidia mchango wangu)

     
Loading...