Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zifanyeni kuwa "Sticky"

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Masikini_Jeuri, Mar 14, 2012.

  1. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Posts ya Kwako kinamea kitu gani, na ile ya uchimbaji wa visima............ni issues zitakazoendelea kujadiliwa hapa................nawaombeni mods!
     
  2. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    mfano leo naihitaji post iliyoongelea uchimbaji wa visima........how do I go about it?
     
  3. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Naunga mkono hoja. Mbali na hapo hii issue ya kisima unaweza ukaipata HAPA na HAPA
     
  4. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Ubarikiwe!
     
  5. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,655
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    zingefanyika "sticky" pia maswala ya ujenzi yote yaunganishwe na umeme-mbadala
    kweli tusipate shida ya kutafuta-tafuta inachosha!

    MODS...hivi moderator wa hili jukwaa ni nani?
     
  6. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mkuu kama unakumbuka niliomba tuwe na kajukwaa ka 'ujasiliamali' ndani ya business-and-economic-forum. kuzifanya posts ziwe sticky si suluhisho bado tutaendelea kupoteza taarifa nyingi sana muhimu mfano humu kuna threads zaidi ya 10 kuhusu ufugaji wa ng'ombe wa maziwa, kilimo cha nyanya ndio usiseme, ufugaji wa samaki, mbuzi nguruwe.. na mengine mengi sana

    MODS TUNAOMBA KAJUKWAA KA UJASILIAMALI tukipata muda tutaendelea kuzitafuta hizo links za zamani na kuzipaste wenyewe
     
  7. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ile post ni hii
    Topic: Kwenu kinaota/kinamea au kustawi kitu gani? link yake hapo chini
    http://www.jamiiforums.com/business-and-economic-forum/230629-kwenu-kinaota-kinamea-au-kustawi-kitu-gani.html
     
  8. L

    LAT JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    Mkuu

    naunga mkono hoja
     
  9. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #9
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,606
    Likes Received: 811
    Trophy Points: 280
    Nasapoti idea hiyo. Topics zenye maslahi ya muda mrefu zifanywe sticky
     
  10. K

    Kamuzu JF-Expert Member

    #10
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 993
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Na mimi naunga mkono hoja ili tuokoe muda, mashine zingine kufungua ukurasa tu issue, sembuse kutafutathread ya kale!
    Mods tuoneeni huruma.
     
  11. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #11
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    wakuu nimeshapeleka maombi kwa modes
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Mj maombi yako nitayafanyia kazi. Lol
     
  13. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #13
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Haya wote mliounga mkono hoja ...................ziwapi likes zangu bana! lol
     
  14. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #14
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,606
    Likes Received: 811
    Trophy Points: 280

    We nawe: Mpaka uzidai? Likes huwa zinakuja zenyewe bana. Tah teh teh
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    likes siku hizi zina expire date.
     
  16. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #16
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    hahahaha nisije kufa sijazipata bana ..........hahahaha unaona sasa!

    Weewe..........nitaandamana! Aise umesha ifanya kuwa stiky hizi makitu za maana?
     
  17. Mike Mushi

    Mike Mushi JF Founder

    #17
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 252
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wakuu,

    Jukwaa la Ujasiriamali limetengenezwa.
     
  18. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #18
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Mods na ma founders wa jf ni wasikivu! Hongereni.
     
  19. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #19
    Mar 27, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wasipoona huruma itabidi wachukuliwe hatua kali. Ukizingatia wengine tunatumia simu za tochi!
     
  20. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #20
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    At last! weka link hapa
     
Loading...