Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zidumu fikra za Mwenyekiti democrasia mpya Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Makupa, Dec 20, 2011.

  1. M

    Makupa JF-Expert Member

    #1
    Dec 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Nimekuwa nafuatilia malumbano ya vyama vya siasa kwa muda,ila nilichogundua ni kwamba mwananachama yoyote ndani ya hivi vyama haruhusiwi kuwa na mawazo tofauti na mwenyekiti wake,na ikatokea ya kuwa mwanachama ana mawazo tofauti na mwenyekiti,basi hapo ndipo unapoambiwa kuwa huna nidhamu.

    Je watanzania wapenda demokrasia tukemee hii tabia ya aibu kabisa ambayo si tu inadidimiza mawazo ila inanyonga mawazo endelevu ya kizazi cha kuanzia mwaka 1970 mpaka miaka ya tisini
    .
     
  2. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #2
    Dec 20, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,457
    Likes Received: 936
    Trophy Points: 280
    Baadhi ya vyama nchini vinatumia mfumo na katiba ya CCM,mwenyekiti hakosolewi hata kidogo hata kama amekosea anasifiwa na kupongezwa,huo ndio mtindo uliopo,cha msingi ni sisi wananchi kuvikataa hivyo vyama kwani havifai kuitwa vyama vya upinzani.
     
  3. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #3
    Dec 20, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,453
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    Zitto kabwe aliwahi kuwa na mgogoro mzito na Mbowe, kisa alitangaza kugombea uenyekiti na msemaji wa kambi rasmi bungeni
     
  4. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #4
    Dec 20, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,453
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    Hamad Rashid juzi ameingia kwenye mgogogro na Maalimu kwa kuwa eti katangaza kugombea ukatibu mkuu
     
  5. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #5
    Dec 20, 2011
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,328
    Likes Received: 290
    Trophy Points: 180
    Hata Shibuda naye alitaka kugombea urahisi, muulize CCM walimfanyaje!!
     
  6. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #6
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,149
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    intelligent thread......

    madhara ya background ya siasa under CCM dominaNCE for sometimes....

    kwa nini list ya wajumbe ilibadilishwa mwishoni? kwa ni ni teendwa aliipokea list mpya ya nccr? kwa nini kura zipigwe za wazi kama zile za NDIYO na SIYO ZA MAMA MAKINDA BUNGENI?


    how do we change?????
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Dec 20, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    acha kumsema mbatia
     
Loading...