Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ziara za CDM - Mtwara, Lindi, Pwani, Tanga na Zanzibar

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gamba Jipya, May 23, 2011.

  1. G

    Gamba Jipya JF-Expert Member

    #1
    May 23, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 403
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii mikoa ni ngome yetu, CDM hawakubaliki kabisa na uzuri ni kuwa hata wao wanalifahamu hili na ndiyo maana huwa hawaendi kwenye ngome hizi, hata ufunguzi wa matawi katika vyuo vilivyo maeneo hayo ni ndoto, ha hii ni over 20% ya kura Tanzania, Tunaingia 2015 tukiwa na mtaji wa kura milioni 5 za wanachama pamoja na asilimia 20% ya mikoa hii, jipangeni kwa 2025.

    Walienda kuwapa pole wahanga wa maandamano Arusha.
    Wakaenda kuwapa pole wahanga wa North Mara

    Jiulize ni kwa nini hawajaenda kuwapa pole wahanga waliobomolewa nyumba na mabanda yao Znz?

    Na kwa nini wakati wa kampeni za uchaguzi mwaka jana waliikwepa sana mikoa hii?.

    Mtwara, Lindi, Pwani, Tanga na Zanzibar ni maji marefu.
     
  2. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #2
    May 23, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    malaria sugu.

    mwanangu una Id nyingi kweli.

    hzi ngome unazisema ndiyo zinaongoza kwa umasikini na ujinga.
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    May 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,664
    Trophy Points: 280
    malaria sugu sikiliza, kule tunamtuma profesa safari, una jipya lingine????????
     
  4. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #4
    May 23, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Mkuu hujafanya utafiti wa wa kutosha Kwa sababu zifuatazo.
    Mosi, kwa mujibu wa daftari la tume ya uchaguzi wapiga kura wa mikoa ya mtwara lindi na Pwani ni sawa na wapiga kura wa Mwanza tu ambao chadema ina nguvu sana. so, your deadly wrong.
    Secondly, je wajua kuwa chadema ilishinda baadhi ya majimbo ktk maeneo hayo kama kibaha iliyoko katika mkoa wa pwani na ikachakachuliwa?Je, wajua tuna madiwani wa kutosha kibaha?
    Je, wajua kuwa Chadema imeenea sana kisarawe na ilipata kura zaidi laki moja kisarawe 2010 ambayo iko pwani?
    Nne, sijawahi kufika Tangu ninajua kuwa baadhi ya maeneo tuna nguvu sana. Sijui kama tuna madawani au la.
    Kwa hiyo hesabu ya chadema kwa 100% ni 2015, JK akikaa vibaya bila kutatua matatizo ya wananchi 2015 inaweza kuwa mbali vile vile. Rejea hotuba za Dr Slaa nyanda za juu kusini.
    Thanx
     
  5. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #5
    May 23, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Huko ulipopataja ndo phase inayokuja. Tulia uone, na picha zitamwagwa hapa jamvini then utatathmini.
     
  6. k

    kizazi kipya JF-Expert Member

    #6
    May 23, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mtaji wa CCM ni ujinga wa watanzania,ndio maana wana ngome ktk mikoa hiyo ambayo wanaongoza kwa ujinga na umaskini
     
  7. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #7
    May 23, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mangi umepiga wapi mbege leo? Macho yamelegea mapema!
     
  8. M

    MPG JF-Expert Member

    #8
    May 23, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We gamba jipya unalaana ya ccm
     
  9. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #9
    May 23, 2011
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    baada ya bunge la bajeti CDM wanaenda huko. Una lingine?
     
  10. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #10
    May 23, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,950
    Trophy Points: 280
    Heshima kwako Gamba Jipya.

    Mkuu bahati nzuri nimetembea sana Tanga tena vijijini hali niliyoikuta huko ilinishangaza sana.mwezi jana nilikuwa vijiji vya Kwamsisi,Kwedikwazu,kwamkonona na Kwediembele huwezi kuamini mwamko wa wananchi wengi wameshaichoka CCM hawataki kusikia ahadi zisizotekelezwa.kwediembele ni kijiji kilicho ndani sana toka barabara kuu Dar - Tanga 40 km zipo bendera za CHADEMA,wanachama na matawi kibao.

    Miaka miwili iliyopita hali ilikuwa tofauti kabisa hapakuwa naharufu ya upinzani hata kidogo sijui mpaka 2015 hali itakuwaje hasa ukizingatia CHADEMA wameanza mapema harakati za uchaguzi mwaka 2015.

    Mungu ibariki Tanzania.

    Mungu ibariki Afrika.
     
  11. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #11
    May 23, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Huko kote peoples power itawafikia na wataamka tu,operation sangara ilivyoenda Iringa kwa mara ya kwanza 2008 hakukuwa na muitikio lakini elimu ilipozidi kuenea wananchi waliamka na wakaanza kuiunga mkono chadema,hata huko Mtwara,Lindi,Pwani na Zanzibar ipo siku ujinga utawatoka na wataanza kuiunga mkono Chadema ambaye ndiyo mkombozi wa kweli wa taifa.
     
  12. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #12
    May 23, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kiangalia hii mikoa yote ni ile ya watu tunaosema (wanisamehe) wanuelewa mdogo.
    na hii ndio advantage manyochukua ninyi wanamagamba.sasa uzuri nikua hata kanda ya ziwa ilikua ngome kubwa sana ya ccm
    lakini wewe ni shahidi wa jinsi mlivyoipoteza kanda yote kwa kasi.
    vivyo hivyo ndivyo ilivyo kwa hyo mikoa. mmekwisha pindi hawa wanchi wakizinduka.
     
  13. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #13
    May 23, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    nafikiri hii ni changamoto kwa Chadema. Kwani hapa ndio panawavua Gamba la UDINI huko Tanzania
     
  14. G

    Gamba Jipya JF-Expert Member

    #14
    May 23, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 403
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu zingatia sheria za JF, waweza kula ban muda wakati wowote.
     
  15. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #15
    May 23, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0


    Haya nayo ni sehemu ya mawazo mfu ya nchi hii. Gamba Jiipya anaungana na akina Nape Nnaye wenye akili fupi kama hizi

     
  16. G

    Gamba Jipya JF-Expert Member

    #16
    May 23, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 403
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu Saint,

    Sasa ni wakati muafaka kwa CDM kuvua gamba la UDINI, why Safari? hahaha
     
  17. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #17
    May 23, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0


    Wewe unayeuliza why Safari ndiye utuambie kwa nini umehoji??
     
  18. G

    Gamba Jipya JF-Expert Member

    #18
    May 23, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 403
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu haya mambo ya daftari la wapiga kura ndiyo yalifanya msije kuchukua majibu ya urais, usiangalie majina kwenye daftari, angalia watu wanaokwenda kwenye kituo na kupiga kura, kwa utafiti uliofanyika na shilika lisilo la kiserikali la proxy data limebaidi watu wa coast waliojitokeza kupiga kura ni asilimia 87, wakati kanda ya ziwa ilikuwa asilimia 51.

    Asante, ngoja tuendelee kutumia ngome zetu.
     
  19. G

    Gamba Jipya JF-Expert Member

    #19
    May 23, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 403
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu mkeshaji heshima mbele.

    Ref, campaign rally ya 2010.
     
  20. G

    Gamba Jipya JF-Expert Member

    #20
    May 23, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 403
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baseless argument huwa zinarukwa, kama hivi..tah tah
     
Loading...