Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ziara za Arusha na Michango:Lowassa unatafuta nini ?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kimbembe, Sep 24, 2006.

  1. K

    Kimbembe Senior Member

    #1
    Sep 24, 2006
    Joined: May 14, 2006
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa muda sana kumekuwa na ziara nyingi mikoani kwa waziri mkuu mkuu.

    Katika ziara hizo kaenda mara nyingi sana Arusha kuliko mahapa pengine popote . Na kila akienda lazima kuna mkutano na michango kibao ya pesa.

    Najua mtasema anaenda kwao ni sawa lakini ni kweli safari ya mapumziko lazima kuwe na mikutano na yote inahusu kuchangisha mapesa? Lowasa nasikia anachangisha pesa hata kwa wahindi sirini .Lowasa nasikia yuko kwenye ule ule mkumbo wa kuvimaliza vyama ya Upinzani.

    Akifika mikoani anawaita wapinzani na kuwaonya dhidi ya kuisema vibaya serikali yao yaani wanatumia ziara za Serikali kufanya kazi Chama pia .

    Kubwa zaidi namuliza Lowasa pesa unazo kusanya na ziara kibao namna hii Arusha nataka kufanya nini ? Hebu mwenye habari zaidi juu ya mwenendo wa maziara ya wakubwa hawa na matamshi yao na vyombo vya habari kufa kabisa TZ atuoe nyeti hapa il nasi tufunguke .
     
  2. J

    JokaKuu Platinum Member

    #2
    Sep 24, 2006
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,581
    Likes Received: 605
    Trophy Points: 280
    vilevile aache kuporomosha mapati kila kikao cha bunge dodoma. naomba gharama zilizotumika kuporomosha mapati kule dodoma ziwekwe wazi.
     
  3. M

    Mkuyuga Member

    #3
    Sep 25, 2006
    Joined: Aug 18, 2006
    Messages: 55
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Lowassa, Tanzania Kubwa, Hujatembela Hata Minoa 15. Sasa Arusha Kunani? Au Ni Ukabila Na Udini Tu!

    Fanya Zira Za Binafsi Kwa Gharama Binafsi, Tunakuona Usidhani Hatukumliki, Tumekuwa Tukikusikia Hata Kabla Ya Kuwa Pm Kuwa Wewe Kwa Ukabila Ni Babu Kubwa.
     
  4. M

    Mugishagwe JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2006
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 295
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hivi huyu Lowasa si alikuwa huko Iringa majuzi tu ama kumbukumbu yangi ndiyo mbaya jamani ?
     
  5. O

    Ogah JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2006
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,187
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    EL alikuwapo pia Rukwa juzi juzi tu.....labda kumbukumbu yangu inanidanganya
     
  6. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #6
    Sep 26, 2006
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Nasikia kuna wazee wanaojitayarisha kuchukua fomu ya urais 2010!
     
  7. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2006
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Mambo makubwa haya Mzee Es wanajiandaa kwamba JK ataishia miaka 5 ama kuna mabadiliko kweney Katiba yenu nyie wana CCM toka miaka 10 ? Au kulikoni badi hadi wameanza kujiandaa sasa ? Tupe ulichokisikia nasi tufunguke masikio
     
  8. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #8
    Sep 26, 2006
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu kwenye siasa hakuna permanent friends, hakuna guaranteees, Mkapa kidogo apumzishwe baada ya term moja, ni lazima maisha yake yote amshukuru JM aliyemuokoa dakika za mwisho,

    CCM hakuna guarantees kuwa ukiwa rais ni lazima utawale vipindi viwili, kwa hiyo ndugu yangu usishangae 2010, ukiskia kuwa kuna wazee wanachukua fomu ndani ya CCM, maana hizi mbio za wenzetu wengine sio za bure!
     
  9. M

    Mwanagenzi JF-Expert Member

    #9
    Sep 26, 2006
    Joined: Sep 11, 2006
    Messages: 689
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Ina maana EL anawasaidia hao wanaojiandaa kujitokeza au anawakabili kuwanyamazisha??

    Sikumbuki ratiba ya EL huko Iringa inasemaje; lakini nakumbuka huko nyuma aliwahi kuahidi kuwa angerudi Iringa kufuatilia masuala ya matumizi ya Bonde la Usangu/Mto Ruaha/Bwawa la Mtera na migongano yake ya wakulima na wafugaji na umeme.

    Lakini tusisahau kuwa huko mikoani mabosi huwa wanawatembelea "mafundi" wao katika "kuimarisha" nafasi zao. Si mnajua sayansi ya Kiafrika. Sasa kwa Dar inaweza kuwa ngumu kidogo, manake, kama wanavyosema vijana wa mjini Dar kuna wanga wengi! (yaani wajuaji au watu wanaoweza kueneza au kuvujisha habari). Mmemsikia Prof Jonathan Moyo wa Zimbabwe wiki iliyopita kwenye BBC Hard Talk alipoulizwa kuhusu nguvu ya Mugabe na mambo ya ushirikina alijibu kuwa huyo Mzee hukaribisha "mafundi" (Sangoma) ikulu kwa visingizio mbalimbali na kwamba hilo ni jambo la kawaida kwa "viongozi wengi wa Kiafrika kuwa karibu na 'African cosmology'.
     
  10. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #10
    Sep 26, 2006
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mwanagenzi,

    Huku Tanzania "tunamtumia" kijana Maarifa wa pale panapotaka kujengwa bandari, Akisaidiana na wakigeni wachache.

    Niliwahi kusikia kuwa hata "MK wa Kenya" amewahi kumtembelea kijana Maarifa.

    Sio mchezo, waafrika kwa usangoma!!
     
  11. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #11
    Sep 26, 2006
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,447
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    FD,
    Kijana Maarifa, Mzee wa Busara, watu tumeendelea kweli kweli. Inanikumbusha kale kahirizi kalikoanguka Tabora wakati wa kampeni za uchaguzi wa mwaka jana.
     
  12. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #12
    Sep 26, 2006
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Jasusi,

    Kijana maarifa yupo, (ndo jina lake hilo) anaitwa Maarifa. Unataka kwenda kuongea naye?

    FD
     
  13. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #13
    Sep 26, 2006
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,447
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    FD,
    Atanisaidiaje? Kupata Ubunge Singida?
     
  14. M

    Mafuchila JF-Expert Member

    #14
    Sep 26, 2006
    Joined: Apr 29, 2006
    Messages: 752
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Duh! Jasusi,
    Kijana Maarifa anaweza kukusaidia jimbo lingine lakini sio Singida mjini hilo lina wenyewe tayari chagua lingine.

    Mafuchila
     
  15. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #15
    Sep 26, 2006
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,447
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Mafuchila,
    He!he!he!
    Sasa nigombee wapi? Au Kijana Maarifa atanitabiria kwenye darubini yake?
     
  16. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #16
    Sep 27, 2006
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Hapana nasikia Mzee EL, mwenyewe anajipanga na kuna nyingine nyeti siwezi kuzisema hapa!
     
  17. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #17
    Sep 27, 2006
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Jasusi,

    Kijana Maarifa anakupa MVUTO, watu wanakupenda, wakikuona tu wanashangilia, hawasikilizi sera wao wanakuona upo handsome na mcheshi saaana, hawatajali kama una uwezo wa kutawala au lah!'
    Thats Maarifa. Vipi tumtafute? Ubunge wa Temeke ndio unafaa maana kule hawaangalii mtu, kihiyo sawa, Mrema sawa, Tambwe hiza sawa next ni wewe Jasusi. Nipe kazi hiyo. Nipe na budget yako ya kuukwaa ubunge. aha hahahaaaaaaa.


    FD
     
  18. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #18
    Sep 27, 2006
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Halafu huko ZNZB tayari Mzee Shamuhuna, ameshaanza kampeni tunasikia, ila majuzi kwenye kikao cha kamati kuu Mzee JK, alimuweka sawa, na kumwambia "..........Vipi Shamuhuna nasikia toka tukupe kimuli muli imekuwa taabu huko visiwani, maana nimesikia kuwa umeanza kampeni, vipi tukunyang'anye kimuli.......", ungemuona mzee wangu wa ZNZB jasho linavyomvuja!
     
  19. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #19
    Sep 27, 2006
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,447
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    FD
    Basi naona Temeke patafaa. Sasa ngoja nitafute wafadhili kwanza halafu unielekeze kwa huyo kijana. Ha!ha!ha!
     
  20. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #20
    Sep 27, 2006
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Mzee Es kama wataka kubomoa sema badala kukalia nyeti hizo bwana .Tueleze tujue maana harakati hizi za Lowasa ni nyingi sana muda huu .Na zanzibar kuna nini hebu nieleze umeseme wachukue kimulimuli jamani kuna mtu JK anamtaka nini ?
     
Loading...