Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ziara ya raisi,waziri wa mambo ya nje wa marekani;Je,nchi inakua salama au inatekwa?

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by Kapo Jr, Oct 25, 2011.

  1. Kapo Jr

    Kapo Jr JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 823
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 45
    Huwa nashangazwa sana pale usalama wa nchi unapokua mikononi mwa wageni ni aibu kwa nchi kama Tanzania miaka 50 tunaazimisha uhuru huku tukishindwa kutoa maamuzi ndani ya nchi yetu.Mfano ziara ya rais wa marekani aliemaliza muda wake mawasiliano yote yalikuwa mikononi mwa marekani na hivi karibuni Hilary Clinton,uko wapi uhuru kama si ukoloni mambo leo
     
  2. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Malalamiko kwenye keyboard ni udhaifu mkubwa kuliko kuwa mwanamagamba. Believe me.
     
  3. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Nchi yeyote omba omba usalama wake umo kwa wale wanaoifadhili!!
     
Loading...