Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ziara ya rais Kikwete Arusha yaahirishwa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by NSHIMBA NG'OSHA, Oct 31, 2012.

  1. N

    NSHIMBA NG'OSHA Member

    #1
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo Rais Kikwete alikuwa na kazi ya kuzindua chuo cha Nelson Mandela na uzinduzi wa jiji la Arusha lakini cha kushangaza naona msafara wake unaingia uwanja wa ndege wa kimataifa wa Kilimanjaro sasa hivi tayari kwa kuondoka.

    Mwenye taarifa atujuze jamani amemaliza hayo majukumu au kuna kitu kimetokea kimemlazimu aahirishe baadhi ya kazi.Nawasirisha.
     
  2. M

    Magesi JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hata mm nimemuona ila cjaelewa au ni mambo ya kiusalama
     
  3. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Sasa wewe umejuaje kama ameahirisha wakati hujui chochote.Acheni kukurupuka kwanini usisubiri ndo uje na habari ya kueleweka.
     
  4. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    asiahirishe tu bali asije kabisa hatumtaki huku
     
  5. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kweli JK kiboko, leo mtandao mzima wa JF wanamuongelea kuhusu ziara yake arusha na jinsi alivyo jipanga kwenye ziara hiyo kwa nia yakuwaletea wananchi wake maendeleo. Go go go JK , bakora unazo wapiga cdm sasa twaziita bakora za chuma wanalia na kuweweseka kila sehemu na pande za nchi zote
     
  6. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Unataka kusema kwamba Arusha si mahali salama kwa Raisi Kikwete? au ulikusudia kusema nini.
     
  7. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ye aende tu msoga, arusha anafuata nn??
     
  8. G

    Gwakisa Mwandule JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Inaoneka kawahi kumchapa hata mkeo na bakora yake maana hicho ndo anachokijua hii ya maendeleeo huwa anawapelekea waarabu sio hapa Arusha...So Ukome kabisa
     
  9. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Alichakachua matokeo ili atuletee maendeleo, na hiyo fedha hatoi mfukoni mwake, ni fedha yetu, ni kodi zetu kwahiyo usijishebedue bure hapa. Kwa Arusha mtaisoma namba kwa sana...
     
  10. Goheki

    Goheki JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 270
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Labda amealikwa USA kuangalia madhara ya kimbunga sandy
     
  11. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Si tayari unasikia amerudia Arumeru baada ya ufunguzi wa Taasisi ya Nelson Mandela, sasa hivi yupo KIA anajiandaa kurudi Msoga,
     
  12. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Msoga bhana akikosaga lakufanya huzurulazurula tu........
     
  13. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,173
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Mwanaasha amepatwa mafua ghafla, anaenda kumwona then atarudi kukifungua hicho chuo
     
  14. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #14
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,793
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 180
    ze commedy walikataa kwenda arusha akaona soo......
     
  15. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    sasa si atakuwa anapanda ndege kwenda Arusha, unashanga nini hapoooooo

     
  16. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    [​IMG][​IMG]
     
  17. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #17
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mkuu waifaham arusha au wajiropokea? Kutoka KIA mpaka arusha town ni km 44, sasa alipanda hyo ndege kwenda arusha ipi?
     
  18. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #18
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hahahahahah maisha bora kwa kila mtanzania, chek bakora vasco dagama anazowachapa wa tz!
     
  19. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #19
    Oct 31, 2012
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33


    Sijui, ila mpaka sasa huku Arusha kuna gari la matangazo wanatangaza kuwa kesho ndo JK atazidua Jiji la Arusha, na sherehe zitafanyikia katika uwanja wa makumbusha ya azimio la Arusha.

    Yawezekana ni ratiba tu imebadilika, au atamtuma mtu mwingine badala yake. Tusubiri kama tutasikia matangazo ya kuahirisha basi tutawajuza.
     
  20. taffu69

    taffu69 JF-Expert Member

    #20
    Oct 31, 2012
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,090
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 135
    Anawahi kwa Obama kwenda kutoa pole......
     
Loading...