Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ziara ya prince charles zanzibar...

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Jan 4, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,553
    Likes Received: 2,832
    Trophy Points: 280
    [TABLE="class: tborder, width: 100%, align: center"]
    <tbody>[TR]
    [TD="class: alt1, bgcolor: #FFFFFF"]
    ZIARA YA PRINCE CHARLES ZANZIBAR...


    [​IMG]
    MTEMBEZA Watalii akitowa maelezo kwa Mwana wa Mfalme wa Uingereza Prince Charles, alipotembelea Mji Mkongwe wakati wa ziara yake Zanzibar.
    [​IMG]
    [​IMG]
    MKE wa Prince Charles Camilla akiwasalimu Wananchi katika Mji Mkongwe wa Zanzibar alipokuwa na ziara ya siku moja Zanzibar.
    [​IMG]
    [​IMG]
    WANANCHI wakimlaki Mwana wa Mfalme wa Uingereza Prince Charles alipotembelea Mji Mkongwe wa Zanzibar.
    [​IMG]
    [​IMG]

    [/TD]
    [/TR]
    </tbody>[/TABLE]
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,823
    Trophy Points: 280
    wajenge hata shule basi hapa visiwani sio kuja kutembea tembea tu ili hali walituchukulia vito vya thamani kibao nyakati hizo
     
  3. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,048
    Likes Received: 837
    Trophy Points: 280
    Tuliwaondoa hao tunawapa wahindi shame on us
     
  4. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #4
    Jan 4, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,637
    Trophy Points: 280
    I wonder what this monstrosity hating self appointed architecture critic thought about Zenj.
     
  5. GIUSEPPE

    GIUSEPPE JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 1,397
    Trophy Points: 280

    vito vya thamani zanzibar? mmmh
     
  6. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #6
    Jan 5, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    We mmbeya,unashangaa nini?
     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    Jan 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,257
    Likes Received: 1,953
    Trophy Points: 280
    mi simpendi camela kwa kitendo chake
    cha kuingilia nyumba ya mwenzie diana
    hata kikasababisha mauti ya diana.
    camela naye ni shangingi tu.
     
Loading...