Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ziara ya pinda shinyanga aibu nyingine mpya hizi hapa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by chitambikwa, Jun 15, 2012.

  1. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Pamoja na kutumia magari zaidi ya 50 kwenye msafara wake hapa kero za ujio wa mkuu huyu hazikuishia kwa kuwasweka rumande watu walioktaa kutoa mbuzi kama zawadi kwake mengine ni haya :

    1. Alipokea mkufu wa dhahabu 20gm kutoka kwa mkurugenzi wa halmashauri ya kahama. Mkufu huo ulikuwa ukabidhiwe kwa mke wake lakini hakuwepo kwani alienda na wake wa vingozi wengine kumtembelea Mama Nyerere. Mkufu huo ambao uliandaliwa kama kiziba macho ili asihoji watendaji wake ulipelekwa na wasindikizaji wake aliokuja nao

    2. Hakupewa fursa ya kuhutubia jimbo la kahama kwa Mh.lembeli badala yake alihutubia Jimbo la Mh.Maige ambapo aliacha nyukano mkali na kuongezea mpasuko zaidi kwa wabunge hawa wanaotoka waliya moja

    3. Fisi walitumiwa kwenye burudani zilizoandaliwa kwa ajili yake lakini waliotumia fisi hao hawakukamatwa bali watu wengine
    wakikutwa na fisi hapa shinyanga hunyanyaswa na wakati mwengine huwawa kwa kuitwa wachawi


     
  2. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,005
    Likes Received: 3,570
    Trophy Points: 280
    Una maana walimuandalia mama tunu kagoldi!!!!!!
     
  3. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    habari ndo hivyo je hizo hela zilitoka bajeti ipi?
     
  4. h

    hans79 JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hilo lipelekwa bungeni bi mdogo wa pinda ataizima hiyo hoja, hayo twayasikia na tusiyoyasikia yaelekea ni aibu tu. Je nje ya nchi wanakoenda kuombaomba? Hivi jamani kumkalimu mtu ni lazima?
     
  5. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,836
    Likes Received: 5,192
    Trophy Points: 280
    Mzeee wa meeeeeeeeee ana penda kuzibwa mdomo sana.
     
  6. M

    Mantisa Senior Member

    #6
    Jun 15, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duh, hii ni kali. Ila ndo CCM inaelekea kumalizika
     
  7. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,836
    Likes Received: 5,192
    Trophy Points: 280
    Mzeee wa meeeeeeeeee ana penda zawadi sana.

    Watu walio wengi wanadhani pinda ni mpole kumbe sivyo,ni kutokana na vizawadi anavyo pewa vinamfanya afyate mkia.

    Kweli unafikiri pinda anashindwa kuwaadabisha wa chini yake kama ana vyofanya mwakyembe?

    Vizawadi ndio chanzo cha ukimya wa pinda.
    Pinda umesahau hili neno?
    "Nikichukua rushwa nife"
     
  8. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,697
    Likes Received: 4,403
    Trophy Points: 280
    Mzee wa nini? wa meeeeee??? hahahaaaaa ngoja nimalizie mnazi wangu niende zangu job mie
     
  9. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #9
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nadhani huko ya nchi ni aibu zaidi ,hoteli wanazolala zina siri kubwa
     
  10. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #10
    Jun 15, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Gramu 20 tu? Kaangalie vizuri mkuu.
     
  11. m

    manucho JF-Expert Member

    #11
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 3,414
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Pinda kweli amepinda, viongozi wa ccm waachane na uongozi kweli wamechoka
     
  12. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #12
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,748
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    Dah..rasilimali za wote lakini wachache ndio wanafaidi.
     
  13. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #13
    Jun 15, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kwahiyo wanakijiji walilazmishwa kutoa mee(mbuzi) wao kama zawadi? Na waliokataa waliswekwa rumande!
     
  14. Shenkalwa

    Shenkalwa JF-Expert Member

    #14
    Jun 15, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 580
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huwa kuna kabajeti ka kukarimu wageni :eek2:
     
  15. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #15
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    kwani ni kiasi gani tuweke sawa mkuu..
     
  16. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #16
    Jun 15, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kweli mkuu, gr 20 ni ndogo kulihonga lifisadi likubwa namna hiyo
     
  17. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #17
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    20gm ni dharau kubwa sana kwa mke wa waziri mkuu. mia
     
  18. m

    mabhuimerafulu Member

    #18
    Jun 15, 2012
    Joined: May 29, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Basi wangemmilikisha mgodi. Kuna migodi mingi Shinyanga! Mmh Mtoto wa Mkulima hapa umeumbuka, mbuzi? mbuzi? Na waliokosa mbuzi ndani? Aibu! Hebu muipate hii, hata JK aliwahi kupewa ng'ombe Ukara Kisiwani, Ukerewe, shughuli ilikuwa kumsafirisha hadi Dar! Hivi kwa nini viongozi wa Afrika wanateswa sana na kula????
     
  19. N

    Ndyali JF-Expert Member

    #19
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Lakini yeye alilidhika, maana ccm rushwa imewakole sana mkuu.
     
  20. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #20
    Jun 15, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    wangempa zawadi ya fisi anaendeleze shughuli zake za jadi....... si kulazmisha wanakijiji maskini watoe vitowewo vyao(mbuz) kumzawadia
     
Loading...