Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ziara ya Mama Clinton Nchini Malawi: Picha zinasemaje?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Waridi, Aug 7, 2012.

  1. Waridi

    Waridi JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2012
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,027
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    [TABLE]
    [TR]
    [TD]Nyasa Times [/TD]
    [TD]August 6, 2012[/TD]
    [TD][/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    U.S. Secretary of State Hillary Rodham Clinton on Sunday visited Malawi to meet with the country's first woman President Mrs Joyce Banda.

    Clinton – the first U.S. secretary of state to visit Malawi -pledged continued U.S. support for development and health projects in the impoverished southern African country.

    This a pictorial focus of the meeting between two women of substance- Clinton and Joyce Banda. Photos taken by Lissa Vintulaof Malawi News Agency.

    [​IMG]
    U.S. Secretary of State Hillary Rodham Clinton, left, meets with Malawi's President Joyce Banda at the State House in Lilongwe. This is the first visit to Malawi by any U.S. Secretary of State

    [​IMG]
    VIP hug: Clinton and Joyce Banda

    [​IMG]
    This is a Reuters picture capturing Clinton smiling 18 inches at State House

    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
     
  2. Waridi

    Waridi JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2012
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,027
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Pengine Joyce Banda ni Mama na Rais mwenye mapenzi na Tanzania, ukichunguza maneno yaliyoko kwenye nguo yake maridadi aliyovaa (angalia picha ya mkumbatio), kwenye mkono pameandikwa Mwanza, halafu chini yake kidogo neno ambalo nadhani ni Tanzania linaonekana kwa sehemu tu. Au ni style ya kuiambia jumuiya ya kimataifa kupitia kwa kiongozi wa Taifa kubwa, kwamba hana problem na jirani. Ama kweli picha maneno elfu!
     
  3. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,571
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    Waridi kwa taarifa yako malawi kuna mji unaitwa mwanza!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. A

    Africa_Spring JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Labda kuna kitongoji pia kinaitwa Tanzania au....
     
  5. Waridi

    Waridi JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2012
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,027
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Asante Mkuu
     
  6. N

    Nikupateje JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2012
    Joined: Dec 22, 2009
    Messages: 1,172
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Si ndiyo maana kwenye thread zingine kule nimewambia wazi kuwa hii issue ya Malawi wakurupukaji ni wengi kuliko waelewa. Ukanda wote huo hadi wamashona na wamandebele jina Mwanza ni jina la sehemu au mtu.

    Kuna mchezaji wa Mufulira Wonderers ya Zambia aliitwa David Mwanza.
     
  7. Waridi

    Waridi JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2012
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,027
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    Kitongoji kinachoitwa Tanzania sijaona, Mkuu Charminglady, msaada kwenye tuta tena.
     
  8. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #8
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,571
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    kuhusu tanzania huenda ka-refer tanzania kama nchi,mwanza anayo-refer itakuwa ni mwanza ya huko kwao na c ya tz
     
  9. Waridi

    Waridi JF-Expert Member

    #9
    Aug 7, 2012
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,027
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Tutaelewa tu, japo walimu wengine kufundisha kwenu kwa kejeli. Kwa wenye mtazamo chanya, tunaona kwamba kinachojadiliwa ni fursa ya kulifahamu vizuri taifa hili la majirani zetu. Sidhani hata wewe 'mwalimu mkali' unafahamu kila kitu kuhusu Malawi.
     
  10. D

    Dopodopo Kadopo Senior Member

    #10
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli kuna maneno mwanza na tanzania kwenye vazi la huyu mama, hili halina ubishi. twende mbele tuangalie na vazi la huyo ads/tuseme ni mlinzi wake ni camouflage combat cloth kwenye shughuli ambayo ni ceremonial by nature. sasa tujiulize tunapata ujumbe gani tukiunganisha vazi la mama na la huyo mwanajeshi mlinzi wake? na kwa kuongezea rangi ya vazi lenyewe la huyu rais ni muhimu sana tusiipuuze kabisa.
     
  11. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #11
    Aug 8, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Inaonyesha bi Clinton ana good "personal relationship" na huyu mama.
     
  12. N

    Nara JF-Expert Member

    #12
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,062
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Huyu mama kaenda kufanya nini kama siyo kupeleka military intelligence? ...we will give you this, we will support you..., hit them here, make sure you have access to the boarders, we will use our radars to tell you where Tanzanian soldiers are!! ...I tell you don ever trust these Americans leaders, they have two sides!
     
  13. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #13
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,152
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
    Wanajeshi wao kumbe ni wanywa chibuku tu, hebu waangalie. Halafu wana radio.... outdated.
     
  14. L

    LIpili Member

    #14
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 14, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyie si mnajisifu mna gesi ya kumwaga na hamtafanya makosa ya kuingia mikataba fake kama madini, wamerikani sasa wanachonganisha ili muingie vitani wawakung'utishe hela zenu za gesi kwa njia ya kuwauzia silaha zilizopitwa na wakati
     
  15. M

    Msemakweli Daima Member

    #15
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukiangalia kwa undani ziara ya Waziri wa Mambo ya Nchi za Nje wa Marekani Bi. Hillary Clinton nchini Malawi na maneno 'Mwanza' na 'Tanzania' kwenye nguo ya Rais wa Malawi Bi. Joyce Banda vinaweza kuwa na ujumbe mzito kwetu hasa katika kipindi hiki ambacho tuko kwenye mgogoro wa mipaka kati ya nchi yetu ya Tanzania na nchi ya jirani ya Malawi, ni ngumu kutabiri ni kitu gani au ujumbe gani uliojificha nyuma ya pazia lakini kwa wachunguzi wa mambo ya kisiasa, kivita na kiuchumi na hasa kwa upande wetu wa Tanzania ni nafasi ya kuweza kutafakari kwa kina na kufahamu yaliyojificha nyuma ya pazia na ni zipi hatua za kuchukua kwa sababu zinazoweza kupatikana, inaonekana Malawi hawakukurupuka na wanafahamu ni kitu gani wanakifanya, inawezekana pia wanafahamu uwezo wetu kwa sasa na namna ya kuukabili, inawezekana pia sisi kwa miaka mingi hatukumdhania Malawi au nchi yoyote ya kusini mwa Afrika kama 'potential' adui wakati wao siku zote tangu kuisha kwa mgogoro wa kwanza wamekuwa wakituchunguza na kujipanga, kama Intelijensia yetu ilikuwa makini miaka yote hiyo basi ni jambo la kushukuru (ingawa kwa namna moja au nyingine nina shaka nayo kwani ilihamia kuwa Intelijensia ya CCM katika kupambana na vyama vya upinzani badala ya kusimamia kwa dhati na kwa kweli kabisa Usalama wa Taifa letu) na walitakiwa walione suala hili miaka mingi iliyopita kuwa linakuja, tukae chini tuumize kichwa tufahamu ni ujumbe gani tumetumiwa na Bi. Hillary Clinton na Bi. Joyce Banda (pamoja na mlinzi wake mwenye-combat), NACHELEA KUFIKIRIA KWAMBA SIO UJUMBE MZURI.
     
  16. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #16
    Aug 8, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Huyo mama inabidi ang'oe hayo mamitambo yake ya symbion. Hakuna kumlea!
     
  17. Tutafika

    Tutafika JF-Expert Member

    #17
    Aug 8, 2012
    Joined: Nov 4, 2009
    Messages: 1,384
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 160
    Hayo maneno mbona mi nimebadili mpaka lens za miwani siyaoni?
     
  18. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #18
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    USA Macho yao yako kwa Tanzania zaidi ya Malawi... Hillary Kazuru Tanzania mara 4; Hii ziara ya Malawi ni ziara ya

    Nchi 6; Ond Day visit ni kumpongeza sababu wamefanya Austerity Measures kupata Mikopo na Misaada bila hivyp

    Malawi ingefilisika kabisa... Huyu Mama amewakomboa...
     
  19. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #19
    Aug 8, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    hicho ni kifiro kwa tanzania... wanasema jah haaminiki ... wachina wamesema hivyo na wazungu weshasema hivyo, kabaki kisiwani peke yake, ikija vita lazima tudundwe kwasababu jamaa amebaki na irani na warabu
     
  20. Msalagambwe

    Msalagambwe JF-Expert Member

    #20
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mzozo wa ziwa Nyasa zi mpya,
    sisi ndiyo wapya kwenye mzoz huu.
     
Loading...