Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ziara ya makamu wa Rais Mkoa wa Mwanza yawatosa Chadema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Wa Rubisi, Mar 22, 2011.

  1. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Ratiba iliyotolewa ya makamu wa rais mkoa wa mwanza.
    Ametua mwanza anakwenda kwimba anarudi kulala mwanza mjini
    Kesho yake anakwenda Geita na Sengerema
    Siku ya mwisho Magu na kuutubia mkutano wa wakazi wa mji wa magu kisha na kurudi Dar,
    Cha ajabu,Pale anapolala mwanza mjini kula wilaya mbili Nyamagana na Ilemela hapo makamu wa rais Hakuna mkutano au kukutana na wakazi wa maeneo hayo
    Pili wilaya ya Ukerewe hafiki hapo.Swali kwa kuwa maeneo hayo yanaongozwa na Chadema.? ndo maana hakutani nao.Kwanini?
     
  2. M

    MCHARA Senior Member

    #2
    Mar 22, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Bilali hana jipya acha akamilishe wiki ya maji arudi zake dar kwani mza hatudanganyiki!
     
  3. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2011
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,614
    Likes Received: 415
    Trophy Points: 180
    Kaende zake huko hako kazee ka zanzibar. Hakana faida yeyote na mwanza.
     
  4. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    who is he in the face of peoples pawaaaaa. Akapumzike pema
     
  5. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Kwani uparuke pale mjini?
     
  6. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Pia hatumuhitaji sisi wananchi wa Ng'wanza kwani hakuna atakachotuongezea. Atapiga siasa na kuondoka huku sisi tukibakia na umaskini wetu. Hapa kwa viongozi wa CCM hapaingiliki, JK mwenyewe ana AMANG'ANA YASIRIKIRE hawezi kuja
     
  7. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hivi unapozungumzia Makamu wa Rais unammanisha yupi hasa hapa atakayeenda ziarani Mwanza; Dr Omar Ali Juma au Dr Ali Mohammed Shein au huyo Mwanaharakati wa dini ya Kiislamu nchini tuliempata majuzi????
     
  8. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #8
    Mar 22, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    mmm Dr Omari?, DR wanyukilia
     
  9. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #9
    Mar 22, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Yuko matembezi kama kawaida na si ziara. Kwani ziara zinafaida gani na sisi hizo? si afadhali hata yale maandamano yalileta uafueni?
     
  10. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #10
    Mar 22, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mzee anajustify expenditure. Asiposafiri watapataje hizo per Diem na kufuja kodi zetu?
     
  11. Naloli

    Naloli JF-Expert Member

    #11
    Mar 22, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 416
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anaogopa kukosa watu wa kumsikiliza ktk mikutano yake, kwanza ktk wanasiasa wasio na mvuto ktk siasa za huku bara Bilal. Hivyo wana ccm huko mwanza lazima walisoma upepo na kuweka ratiba itakayomuepusha na sehemu za upinzani.
     
  12. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #12
    Mar 22, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Kanisa limechukia sana kukosa nafasi hizi.
     
  13. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #13
    Mar 22, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,960
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Mwache ahangaike na hao wengine si anajua mtaji wa mafisadi uliko?
     
  14. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #14
    Mar 22, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Safi sana mwnz akita mzomieni
     
  15. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #15
    Mar 22, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    kwani yeye hasomi alama za nyakati?unataka aweke mkutano nyamagana aje aongee na maspika?nani audhurie?hatudanganyiki!
     
  16. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #16
    Mar 22, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    kashaga sasa washaga. Gira amakune. Uyo ni mtu na staha zake hapa kafikaje?jaman.
     
  17. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #17
    Mar 22, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Kama Makamo wa Rais anawatosa hata hao wachache waliompigia kura huko Ilemela na Nyamagana basi kuna tatizo kubwa katika kukubali siasa za vyama vingi na matokeo yake...
     
  18. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #18
    Mar 22, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,047
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Mchara bro mwache awahi kwa babu, atoe nuksi jijini
     
  19. D

    Daniel Stephano New Member

    #19
    Mar 22, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bilali katoka daslam ameshapewa mwongozo wa kazi yake.
     
  20. I

    Inkognito Member

    #20
    Mar 22, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sioni kama kuna hoja hapa,
     
Loading...